Ona Jamaa wanavyojiandaa na Xmass ndani ya Mafuriko

Ona Jamaa wanavyojiandaa na Xmass ndani ya Mafuriko

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Haina Majotrooooooooooooo

HaView attachment 43961 pombezzz.jpg
 
Kushoto sina uhakika lakini KULIA itakua ni WAHAPAHAPA (Mabondeni)
 
Hizo ni pesa za michango tuliowapatia??hahaha X Mass eve ......
 
Hapana, ni mchango wa TBL
 
...Hao jamaa wa picha ya pili nafikiri wana matatizo makubwa sana. Angalia vizuri kulia kuna vyoo/choo na level ya maji lazima kuna mchanganykiko wa maji ya chooni na hayo memgine. Sijui wanataka kudhihirisha nini???
 
Back
Top Bottom