Ombi Maalum kwa Wachungaji Tanzania

Ombi Maalum kwa Wachungaji Tanzania

katusyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Posts
1,455
Reaction score
434
Taifa linaelekea kwenye Uchaguzi Jumapili ya mwezi wa kumi, siku hii kawaida ni siku ya ibada na tukio hili la Uchaguzi linafanyika mara moja ndani ya miaka 5.

Ombi langu ni makanisa yote kufanya ibada Jumamosi, ibada hii iongezwe na maombi zaidi kwa ajili ya kuombea Uchaguzi wa Jumapili, halafu Jumapili mturuhusu tukafanye haki yetu ya kuchagua viongozi.
 
Wazo lako ni zuri ila wao wapo kimwili zaidi kwa sababu rohoni kuna upande umeshashinda tayari
 
Wanavyopenda sadakaa..
jumamosi mtakwenda kwa maombi na jumapili mtakwenda ibada ya sa 12 hadi saa 2 vituo vitakapofunguliwa.
 
Back
Top Bottom