Ombi maalum kwa viongozi wa chadema,,,,!!!!

Ombi maalum kwa viongozi wa chadema,,,,!!!!

Mkuu,Nicholas,inaonekana unamjua vzr sana huyu! Mama kiukweli kuna miKOA CCM wameifanya km maZEZETA! ila naamini miaka michache ijayo hali itakuwa tofauti na hawataamini kitakachotokea! cc wengine hatuhitaji hata card wala hela ya hao cdm 2ta2mia vipesa vyetu 2livyonavyo kuleta mabadiliko ya kweli! nawao cdm wakivurunda 2tawamwaga hapendwi m2! bt kwa sasa cc tuliotimamu hatuezi walaumu cdm 7bu bado hatujawapa NCH manake pamoja na uBUNGE lkn bado maamuzi makubwa niyaserikali inayoongozwa nahao jamaa wakiJAN
 
Mkuu,Nicholas,inaonekana unamjua vzr sana huyu! Mama kiukweli kuna miKOA CCM wameifanya km maZEZETA! ila naamini miaka michache ijayo hali itakuwa tofauti na hawataamini kitakachotokea! cc wengine hatuhitaji hata card wala hela ya hao cdm 2ta2mia vipesa vyetu 2livyonavyo kuleta mabadiliko ya kweli! nawao cdm wakivurunda 2tawamwaga hapendwi m2! bt kwa sasa cc tuliotimamu hatuezi walaumu cdm 7bu bado hatujawapa NCH manake pamoja na uBUNGE lkn bado maamuzi makubwa niyaserikali inayoongozwa nahao jamaa wakiJAN
wala msiwe na kigugumizi na huyu mama na uzao wake.Nitakuwa huko Mungu akipenda ..lazima atoke
 
Jengeni chama mkuu, kabla viongozi hawajafika mnatakiwa nyie ambao mna uelewa wa mabadiliko mnaanza kujenga misingi. Ukombozi wa nchi yetu ni jukumu la kila mzalendo.

Umaskini wetu uwe silaha yetu, hatuna bunduki wala manati, lakini tuna sanduku la kura

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Jengeni chama mkuu, kabla viongozi hawajafika mnatakiwa nyie ambao mna uelewa wa mabadiliko mnaanza kujenga misingi. Ukombozi wa nchi yetu ni jukumu la kila mzalendo. Umaskini wetu uwe silaha yetu, hatuna bunduki wala manati, lakini tuna sanduku la kura Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
mkuu usihofu huyu mama hawezi tena gombea..na magamba wengine wanayo kazi..Mungu akipenda nitapiga kambi kule kufagia huuuchafu wote.
 
Jengeni chama mkuu, kabla viongozi hawajafika mnatakiwa nyie ambao mna uelewa wa mabadiliko mnaanza kujenga misingi. Ukombozi wa nchi yetu ni jukumu la kila mzalendo.

Umaskini wetu uwe silaha yetu, hatuna bunduki wala manati, lakini tuna sanduku la kura

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Kz inafanyika Mkuu,tunawaomba Viongozi kwaajili yakuleta Changamoto pia kuwajengea Uwezo vijana namna yakuhamasisha Chama Vinginevyo mwendo mdundo!
 
Kila mtanganyika anaemini Maendeleo ktk maBADILIKO nimuhimu akafanya uhamasishaji kjjn kwao 7bu Vijjn watu wanatamani mabadiliko lkn hakuna wakuwasaidia Ndomana wanalazimika kuchagua kijani hata km hawapendi,,,!
 
Kila mtanganyika anaemini Maendeleo ktk maBADILIKO nimuhimu akafanya uhamasishaji kjjn kwao 7bu Vijjn watu wanatamani mabadiliko lkn hakuna wakuwasaidia Ndomana wanalazimika kuchagua kijani hata km hawapendi,,,!
 
Back
Top Bottom