Ole Sosopi ahojiwa polisi

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,517
Likes
27,448
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,517 27,448 280
Dar es Salaam. Makamu Mwenyekiti wa Baraza la Vijana wa Chadema Taifa(BAVICHA), Patric Ole Sosopi leo amehojiwa Kituo Kikuu cha Polisi Dar es Salaam kwa tuhuma ya kutoa lugha chafu inayotishia uvunjifu wa amani.

Sosopi alifika kituoni hapo saa 4.10 asubuhi huku ameambatana na wakili wake Frederick Kikwelo huku wakisindikizwa na wafuasi watano wa chama hicho.

Akizungumzia suala hilo baada ya kutoka polisi mwanasheria wake alisema mwenyemkiti huyo alihojiwa kwa nusu saa na alipewa dhamana na jeshi la polisi huku wakiendelea na upelelezi wao ambapo ukikamilika watakabidhi kwa mwendesha mashtaka kwa ajili ya kupitia ushahidi.

Sosopi alisema baada ya kuhojiwa alielezwa na jeshi la polisi kuwa arudi Julai 18 mwaka huu lakini hawajampa sababu ya msingi ya kurudi siku hiyo.

“Polisi hawajanipa sababu ya msingi ya kurudi Julai 18 mwaka huu,”alisema Sosopi.

Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Simon Sirro alipoulizwa kuhusu alichohojiwa Sosopi, alisema hana taarifa hizo hivyo atafuatiulia
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
wapi gwajima?

series inaendelea....
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
ma ccm yanaogopa tarehe 23.ndipo mtajua kuwa Ukawa wako njiani kwenda saidia police

swissme
 
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2014
Messages
3,313
Likes
1,022
Points
280
J

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2014
3,313 1,022 280
tarehe 18 atanga'ng'aniwa ili tarehe 23 asiwe Dodoma
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Dar es Salaam. Makamu Mwenyekiti wa Baraza la Vijana wa Chadema Taifa(BAVICHA), Patric Ole Sosopi leo amehojiwa Kituo Kikuu cha Polisi Dar es Salaam kwa tuhuma ya kutoa lugha chafu inayotishia uvunjifu wa amani.

Sosopi alifika kituoni hapo saa 4.10 asubuhi huku ameambatana na wakili wake Frederick Kikwelo huku wakisindikizwa na wafuasi watano wa chama hicho.

Akizungumzia suala hilo baada ya kutoka polisi mwanasheria wake alisema mwenyemkiti huyo alihojiwa kwa nusu saa na alipewa dhamana na jeshi la polisi huku wakiendelea na upelelezi wao ambapo ukikamilika watakabidhi kwa mwendesha mashtaka kwa ajili ya kupitia ushahidi.

Sosopi alisema baada ya kuhojiwa alielezwa na jeshi la polisi kuwa arudi Julai 18 mwaka huu lakini hawajampa sababu ya msingi ya kurudi siku hiyo.

“Polisi hawajanipa sababu ya msingi ya kurudi Julai 18 mwaka huu,”alisema Sosopi.

Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Simon Sirro alipoulizwa kuhusu alichohojiwa Sosopi, alisema hana taarifa hizo hivyo atafuatiulia
Aliongea nini?
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,491
Likes
13,127
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,491 13,127 280
Sasa kama anajiamini
Asirudi
Hapo ntajua hata tarehe 23
Anajiamini.

HAPA TULIA
KULE MAGUFULI!!!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Vipi akiwa hapo polisi hakuwaamrisha vijana wake wa BAVICHA wapambane na Polisi?
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Hawawezi kuwaacha muendelee wenyewe. Watakuwa nini? Burk vitapandaje? Kaxi ili kweli kweli
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hawawezi kuwaacha muendelee wenyewe. Watakuwa nini? Burk vitapandaje? Kaxi ili kweli kweli
Ndo umeandika nini sasa? Mie sijaelewa labda wenzangu
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Vipi akiwa hapo polisi hakuwaamrisha vijana wake wa BAVICHA wapambane na Polisi?
siku hizi unashinda mitandaoni ili na wewe uchaguliwe kama wenzako lakini wewe elimu yako ni form 4 pale mazengo laki unaweza pata bahati maana magu uchagua watu wasio na vision kama wewe jitahidi

swissme
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
siku hizi unashinda mitandaoni ili na wewe uchaguliwe kama wenzako lakini wewe elimu yako ni form 4 pale mazengo laki unaweza pata bahati maana magu uchagua watu wasio na vision kama wewe jitahidi

swissme
Naona umekopi ule utumbo wa kwenye ile mada ya mapato umekuja kuuweka hapa.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Wote wanaotoka kuhojiwa polisi wanafunga midomo yao
 

Forum statistics

Threads 1,236,927
Members 475,327
Posts 29,273,183