marcoveratti
JF-Expert Member
- Sep 21, 2017
- 1,111
- 1,952
Hello mambers
naamini kuna watu wanao fanya kazi kwenye maofisi mengi ya binafsi na serikali
natamani kukusanya maoni na kujua mifumo gani ya kutunza taarifa na usimamizi inakosekana
hivyo kwa wale walio kwenye position hizo na una tunza taarifa na usimamizi wa kampuni au biashara kwenye makaratasi au madaftari basi nambie je unadhani mfumo wa kidigitali unaweza kuwa suluhu ya urahisi wa uzimamizi na taarifa ,
lakini pia je
unaweza uelezea kwa ufupi sana unaweza kuwaje na kurekodi taarifa zipi
Asante. ?
naamini kuna watu wanao fanya kazi kwenye maofisi mengi ya binafsi na serikali
natamani kukusanya maoni na kujua mifumo gani ya kutunza taarifa na usimamizi inakosekana
hivyo kwa wale walio kwenye position hizo na una tunza taarifa na usimamizi wa kampuni au biashara kwenye makaratasi au madaftari basi nambie je unadhani mfumo wa kidigitali unaweza kuwa suluhu ya urahisi wa uzimamizi na taarifa ,
lakini pia je
unaweza uelezea kwa ufupi sana unaweza kuwaje na kurekodi taarifa zipi
Asante. ?