Ofisi ya Taifa ya usalama Serikalini

Ofisi ya Taifa ya usalama Serikalini

Hawa jamaa mimi ndio nimewajua leo,wamekuja hapa ofisi za NAOT Dodoma,wametulisha kiapo cha utunzaji siri za serikali,wametuchukua fingerprint na kutujazisha mafomu kibao kwa ajili ya vetting..
Walivyo kaa kaa tu nadhani ni wing ya TISS hii.
 
Hawa jamaa mimi ndio nimewajua leo,wamekuja hapa ofisi za NAOT Dodoma,wametulisha kiapo cha utunzaji siri za serikali,wametuchukua fingerprint na kutujazisha mafomu kibao kwa ajili ya vetting..
Walivyo kaa kaa tu nadhani ni wing ya TISS hii.
Wamekaa kaaje kwani
 
Back
Top Bottom