Ofisi inapangishwa ipo mikocheni .


A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
Ina sifa zifuatazo ( ipo mikocheni maeneo ya shoppers plaza )
Vyumba 4 , ambavyo vinamatumizi tofauti mfano
2 ni kwa ajiri ya ofisi
1 flem
1 store na choo
vyumba vyote vina A/C , viti vya kisasa vya kukaria pamoja na meza na shelf.
maji yapo pia kuna tank la lita 1000
compound inatosha kuegesha magari 15 - 20 kwa wakati mmoja
bei 1.5m kwa mwezi .
mawasiliano: 0657 145555 & 0755 099 291

DSC06416.JPGDSC06417.JPGDSC06418.JPGDSC06420.JPGDSC06421.JPG

DSC06422.JPG DSC06423.JPG DSC06425.JPG
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Flem ndio biashara gani?
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Flem ndio biashaga gani?
msamehe bure,huyu ni kati ya wale watu wenye matatizo ya R na L....yeye mwenyewe anaitwa Akiri,
Ina sifa zifuatazo ( ipo mikocheni maeneo ya shoppers plaza )
Vyumba 4 , ambavyo vinamatumizi tofauti mfano
2 ni kwa ajiri ya ofisi
1 flem
1 store na choo
vyumba vyote vina A/C , viti vya kisasa vya kukaria pamoja na meza na shelf.*** ila hapa hajasema sherf
maji yapo pia kuna tank la lita 1000 ** na hapa hajasema rita
compound inatosha kuegesha magari 15 - 20 kwa wakati mmoja **na hapo hajasema magali
bei 1.5m kwa mwezi .
 
Last edited by a moderator:
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
msamehe bure,huyu ni kati ya wale watu wenye matatizo ya R na L....yeye mwenyewe anaitwa Akiri,
Ina sifa zifuatazo ( ipo mikocheni maeneo ya shoppers plaza )
Vyumba 4 , ambavyo vinamatumizi tofauti mfano
2 ni kwa ajiri ya ofisi
1 flem
1 store na choo
vyumba vyote vina A/C , viti vya kisasa vya kukaria pamoja na meza nashelf.*** ila hapa hajasema sherf
maji yapo pia kuna tank la lita 1000 ** na hapa hajasema rita
compound inatosha kuegesha magari 15 - 20 kwa wakati mmoja **na hapo hajasema magali
bei 1.5m kwa mwezi .
nisamehewe kwa kosa lipi?
 
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,456
Points
1,225
A

Akiri

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,456 1,225
kaofisi bado kapo wazee karibuni
 

Forum statistics

Threads 1,283,852
Members 493,850
Posts 30,803,093
Top