HAYA nnao vifaranga 6 wa kienyeji wenye chanjo ya mdondo na gombola hawana ugonjwa wowote, jumanne wanafksha wk ya 4 kila kfaranga elf 5, mama yao elf 15. na siyo mzee huu ni uzao wake wa kwanza..wapo goba dsm 0764726071
HAYA nnao vifaranga 6 wa kienyeji wenye chanjo ya mdondo na gombola hawana ugonjwa wowote, jumanne wanafksha wk ya 4 kila kfaranga elf 5, mama yao elf 15. na siyo mzee huu ni uzao wake wa kwanza..wapo goba dsm 0764726071
Ahsante. Pamoja na ufugaji je , ungependa kuongeza fursa nyingine ya kipato? H2i ndiyo mafanikio. Nitafute 0622679160/ 0762670160/ 0683670160/ au whatsap 0629114315 au website www.helpinghandsinternational.biz
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.