Hii ni box mpya,haijawahi kutumika ya kuunlock na kuflash simu za aina zote zikiwemo Samsung, lg, sonyerricson, huwaei,zte nk.
Contact: smileltd@hotmail.co.uk
0714101020
Contact: smileltd@hotmail.co.uk
0714101020
Hii ni box mpya,haijawahi kutumika ya kuunlock na kuflash simu za aina zote zikiwemo Samsung, lg, sonyerricson, huwaei,zte nk.
Contact: smileltd@hotmail.co.uk
0714101020
Bei hujaweka ni ipi kati ya hizi kwa hicho Kibox?920000
ahsante
Bei hujaweka ni ipi kati ya hizi kwa hicho Kibox?
ngoja ni PM maana
- 9,200.00
- 92,000/=
- 920,000
- au $
hahaha unauza bei ambayo hata dukani mpya hazijafika bei hiyo