Obama wa ulaya Rais Macron Aapishwa Rasmi Leo

Obama wa ulaya Rais Macron Aapishwa Rasmi Leo

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Posts
4,373
Reaction score
6,086
Rais mteule wa ufaranca Emannuel Macron ameapishwa rasmi leo. Kuapishwa kwake kunatabiriwa kutaleta mabadiliko makubwa kwa sera za nje za nchi hiyo. Rais huyo mwenye umri wa miaka 40 ni mtu anayetaka Ufaransa kuendelea kuwa kwenye EU na anataka jumuia hiyo kujiimarisha zaidi baada ya Uingereza kujitoa. Rais Macron ni kijana sana na ana mvutio kama Rais mstaafu Barack Obama.
Rais Macron alitoa ahadi ya kuzuia nchi hiyo kujihusisha na vita kwenye nchi nyingine kama alivyofanya mtangulizi wake Sakharov ambaye alivamia Libya na kuangusha utawala wa Ghadaffy.
 
Macron hana mvuto kama alio kuwa nao Obama, alichaguliwa kwa wingi kwakuwa tu, watu hawakumtaka Le Pen, na walivichoka vile vyama viwili vya kila siku, nadhan ata ongoza kama huyu huyu alo toka bwana Hollande.
namtakia mafanikio yeye na first lady wake amazing
 
Macron hana mvuto kama alio kuwa nao Obama, alichaguliwa kwa wingi kwakuwa tu, watu hawakumtaka Le Pen, na walivichoka vile vyama viwili vya kila siku, nadhan ata ongoza kama huyu huyu alo toka bwana Hollande.
namtakia mafanikio yeye na first lady wake amazing
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ulipomalizia ndipo nkagundua mhuni wewe[emoji113] [emoji13]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ulipomalizia ndipo nkagundua mhuni wewe[emoji113] [emoji13]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
hamna mkuu nimetoa pongez za dhat kabsa
 
Back
Top Bottom