Nyumba za Kupanga, Ukizubaa tu Mboga Imeibiwa!!!!!

Nyumba za Kupanga, Ukizubaa tu Mboga Imeibiwa!!!!!

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
319792_309135282495139_1818300841_n.jpg
 
na ukijifanya unagonga kuku kila siku shughuli yake utaiona
 
na siku ikipita hujapika kitu tena nayo itakuwa tabu.
 
Mmmh mimi naona hatari ya kutiliana sumu ni zaidi kuliko kuibiwa mboga...
 
Mmmh mimi naona hatari ya kutiliana sumu ni zaidi kuliko kuibiwa mboga...
MadameX kwa nini utiliwe sumu kama unaishi na wenzako vizuri? Mie hapo naona tatizo ni hayo majiko kuwa karibu karibu kiasi hicho. Najiuliza tu wamama wanakaaje hapo kupika?
 
Last edited by a moderator:
Hilo ni bufee la kiswahili......tunaita MBOGA SABA ugali MMOJA
 
Hapo ni mwendo wa ndondo (aka maini) na tembele. Kuombana chumvi ndo mtindo wa kawaida ' mama said una vijidagaa unisaidie' Life la uswazi by Inspector Harun aka Babu😛hoto:
 
Duuh! Hapo anawezasahau sufuria lake akafungua la mwenzie ikawa tabu.
 
Back
Top Bottom