Nyumba ya kupanga Arusha inatafutwa


M

Mlima meru

Senior Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
115
Likes
2
Points
35
M

Mlima meru

Senior Member
Joined Dec 30, 2012
115 2 35
Wapendwa
Rafiki yangu anaulizia nyumba ya kupanga Arusha
Atamaliza field yake mid January hivyo wakati wowote kuanzia January/February 2014 atakuwa tayari kuhamia.
Hana familia kubwa sana sana ni baba, mama na mtoto
Sifa:
Iwe na vyumba viwili vya kulala
Iwe na choo ndani
iwe sehemu yoyote Arusha sio mbali sana na town ila yenye usalama

Bageti yake ni laki na nusu kwa mwezi (150,000Shs)

Kama unafaham, msaada tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,252,120
Members 481,988
Posts 29,796,827