Nyumba ya kisasa inapangishwa Changanyikeni

Nyumba ya kisasa inapangishwa Changanyikeni

Nzuri, nimetamani ila kwa Magufuli huyu bei imenimaliza
 
Public toilet = family toilet: sasa ikiwa public ina maana hata wapiti njia wana haki ya kutumia kwa kuwa ni choo cha umma🙁
Ndugu yangu Chikara inafuatana na tafsiri unayoipa neno "public na family" Tuko pamoja unakaribishwa
 
Duuuu! Mkuu, uko zama zipi? Hiyo kodi inabidi mtu apate walau net ya M3 na kuendelea. Sasa kwa zama hizi, ngoja tuwaachie wachache watakao afford. Nyumba ni nzuri, ila uwezo ndio kiduchu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom