Nyumba,viwanja,apartments na estate management-Mwanza

Nyumba,viwanja,apartments na estate management-Mwanza

GDK

Member
Joined
Jan 23, 2013
Posts
40
Reaction score
8
Kwa wale wote wenye mahitaji ya nyumba za kupanga na kununua,viwanja,estate management na huduma zote za majengo kwa kanda yote ya ziwa.Wasiliana na M&D Logistics Ltd waliopo Mwanza kwa huduma bora na za uhakika.Wana wanasheria watakaosimamia taratibu zote ili kupata kile unachokihitaji kikiwa salama na chenye uhakika na kinachokidhi mahitaji yako.Hii ni kwa WATU BINAFSI,MAKAMPUNI BINAFSI,TAASISI BINAFSI NA ZA SERIKALI nk.Ofisi zipo kona ya bwiru jijini Mwanza,Kwa mwenye mahitaji anaweza kunipm kwa mawasiliano zaidi.
 
Back
Top Bottom