Nyumba ndogo inanichanganya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ndogo inanichanganya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, May 2, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwakweli haka kabinti ni kazuri sana na nimekuwa nako kama mwaka sasa.
    Sasa hivi kananiambia kamepata mchumba kwani nami pia nina mke. Uroda kanaendelea kunipa ila ikifika jumamosi sikaoni tena eti kanakwenda kwa faience wake.

    Ofcoz inauma ila shida yangu ni moja how can I justify kwamba alikuwa kweli kwa huyo fiancee wake alikuwa tena anapiga kazi za nje? Nikitakaga kukatema kanabembeleza kweliiiiiiiiiiiiii mpaka namwonea huruma.

    Please JF advise how can I go about it?
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    mmmh sina hata na la kusema.usije ukaniona mbaya bure.in short,huoni aibu na hayo maelezo yako?
     
  3. M

    Ma Tuma Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huko ku-share sikushauri.ukimwi unaua.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nduka Original wivu wa nini? Ameshakwambia ni mchumba wake kwa hiyo wewe saizi ndiyo unamuobia huyo fiancee. Kama una mashaka mwambie athibitishe ili ijiridhishe.

    Lakini ni wazi roho inakuuma, sijui kwa sababu unatoboka sana, wewe mkali au kabinti kakali kote kote yaani kifigure na kwenye mambo yetu yale!!!!!!!

    Ukweli unaujua mwenyewe ila mpe kampani aolewe bana acha kujitia umempenda sana wakati una wife na familia nadhani.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    ulisha kosea game ....sasa wewe endelea kukala uroda tuu bana wala usijali kuhusu huyo mchumba wake...infact u sbuld be happy maana anakupa utamu nd mchumba has to deal na mwanamke dishonest
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nishauri tu kisukari.
     
  8. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilishakosea nini tena, honestly uroda napata bali ile kujua kabisa sasa kanachapwa na mtu mwingine, weeeeeeeeee it is really paining
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mkeo na yeye lazima wajanja wanamtafuna barabara
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    pole, kibuzi kinauma kama kijipu uchungu.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,852
    Likes Received: 14,458
    Trophy Points: 280
    Hahah... God Forbid!
     
  12. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Of coz kako imara kila idara na kweli nilikuwa natoboka sio ndio ka sub house kangu bana. By the way an not sure whether this stupid chap will get married to her or she is just playing around!!! MY GOD AM JUST GETTING CRAZY
     
  13. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkubwa ze wife wangu katulia sana nina uhakika nae 100%
     
  14. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natumia zana kaka
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,852
    Likes Received: 14,458
    Trophy Points: 280
    Na tukimuuliza yeye kuhusu wewe atatuambia ana uhakika na wewe kwa asilimia ngapi? STUKA! Jiulize na ujijibu.
     
  16. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mla vya wenzake always na vyake uliwa mkuu.....
     
  17. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Huyo binti lazima anakuchuma pesa yako weeeeee, na kama sio pesa yaani wewe mbaili basi lazima kuna kitu anagain toka kwako.

    Ila unatia aibu kwa kweli as sipendi wanaume wenye tabia yako. Mnaniudhi sana hauoni aibu ukimwangalia mkeo?

    Je ukileta magonjwa kwenye ndoa yako utasema nini?

    Acha kuwa buzi eti anakuzuia kumuacha mmmmhhhh? Badilika
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I was about to say the same. Mtu una mke wako wa ndoa kabisa, bila aibu unataka sisi tukupe mbinu za kuhandle nyumba ndogo?
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah sijui niseme nn, kwa kifup hiyo tabia cjaipenda, ila we mtu mzima unajua unachokifanya
    mpende mkeo, wakati mwingine mume au mke anaweza kukufanya ukaanza kucheat, sasa usipoangalia huyo mkeo unaemuamin kwa hzo 100 % anaweza akaanza tabia kama yako ikiwa atagundua ww pia si muaminifu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    bonge la network!

    Nyumba ndogo in mchumba, mchumba ana hawara hawara ana buzi na mpenzi buzi ana mke, mke ana kidumu.....nk nk nk

    tukija kwako mume una mke mke ana kiserengeti boy, kiserengeti boy kina mademu 2 mademu wawili kika mmoja ana wanaume 2.....

    Full mvurugano
     
Loading...