Nyumba Mbezi Tatedo unfinished


K

Kajuki J

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
13
K

Kajuki J

Member
Joined May 18, 2012
31 0 13
Nyumba kwenye plot 23*25 bedrooms 4 master kubwa ukumbi mkubwa jiko,store dinning inauzwa Mbezi Juu jirani na Tatedo bei 40m mwenye interest ani PM naambatanisha picha
 

Attachments:

Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Likes
8
Points
35
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 8 35
Haya mkuu..tumeiona hiyo Nyumba..haina dalali hiyo kweli/mtu wa kati?
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Mkuu @Kajuki J

Weka picha zaidi Mkuu, tuone na Majirani tunaopkana nao. ni Muhimi maana nyumba si Jengo na Mazingira. Ila haina Udalali hiyo mkuu mbona bei ya Kuruka sana
 
K

Kajuki J

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
13
K

Kajuki J

Member
Joined May 18, 2012
31 0 13
Mkuu @Kajuki J

Weka picha zaidi Mkuu, tuone na Majirani tunaopkana nao. ni Muhimi maana nyumba si Jengo na Mazingira. Ila haina Udalali hiyo mkuu mbona bei ya Kuruka sana
Ukiipenda maelewano yapo hamna udalali mkuu nitaongeza picha baadae ni good neighbourhood
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
natoa m25, ila weka picha zaidi. Hiyo simtank iko kwako?
 
K

Kajuki J

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
13
K

Kajuki J

Member
Joined May 18, 2012
31 0 13
Pandisha kidogo mkuu tufanye biashara naenda site jioni nitakuletea picha zaidi simtank iko nyumba ya nyuma sio yangu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
kama wewe ndo mmiliki, utajali kusema kwa nini unaiuza?
Ha ha haa..........ila wengi hapa wanaangalia jengo pekee bila kuangalia thamani ya ardhi...anyway ngoja nikaonane na faza hausi wangu leo jioni.......hii muziki ndefu kwangu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ni nyumba nzuri iliyojengwa na fundi makini,lakini punguza bei kidogo!
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,688
Likes
530
Points
280
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,688 530 280
Hicho kiwanja ni squater au cha kupimwa? Hapo ilipo kuna barabara inayopita mbele ya nyumba? Ni umbali gani toka barabara kubwa? Currently hayo maeneo nikihitaji site nitapata kwa kiasi gani? Nipe vigezo vya kuanzia 40M kwenye boma.
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
Mbona kama iko barabarani mkuu,wengine hatutaki kugombana na magufuli
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
28
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
23*25 mzee ni hatua au metres
 
K

Kajuki J

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
13
K

Kajuki J

Member
Joined May 18, 2012
31 0 13
Ni Squater lkn area nzuri majirani wamepima barabara mbele ya nyumba ukihitaji kiwanja ni 15 to 20m
 
K

Kajuki J

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
13
K

Kajuki J

Member
Joined May 18, 2012
31 0 13
Business matters mtaji umekata mkuu ukinikopesha 10m kwa resonable interest against this colateral sitauza
 
K

Kajuki J

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
31
Likes
0
Points
13
K

Kajuki J

Member
Joined May 18, 2012
31 0 13
Business matters mtaji umekata mkuu ukinikopesha 10m kwa resonable interest against this colateral sitauza
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,441