Nyumba inapangishwa


B

bobycasablanca

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
13
B

bobycasablanca

Member
Joined Nov 25, 2013
56 0 13
Nyumba kubwa na nzuri inapangishwa ipo mikocheni ina vyumba viwili, kimoja na masterbedroom, jiko bafu na choo na sebule, maji ya uhakika, parking ya kutosha, ipo sehem nzuri sana
Bei ni shilingi laki nne na nusu kwa mwezi
Ukitaka kuiona wasiliana nami kwa sim 0716 85 06 95
Kama unataka kupanga nyumba hakika njoo uione hii ili uweze kufanya uamuzi wako
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
bila picha biashara haina mvuto uwez kuniambia mtu atoke mwanza kuja kuiona harafu arud mwanza.

ukiweka picha atajua aje kulipia moja kwa moja hasirud mwanza. yan aje dar jumla jumla
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Likes
66
Points
45
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 66 45
Mikocheni eneo gani?
 
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
732
Likes
2
Points
33
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
732 2 33
mikocheni kubwa wapi
 
B

bobycasablanca

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
13
B

bobycasablanca

Member
Joined Nov 25, 2013
56 0 13
Nyumba kubwa sana na ya ghorofa inapangishwa eneo la mikocheni, ina vyumba 5 kimoja na masta yake, sebule, choo na bafu, jiko, swimming pool, eneo kubwa la nje la kupark magari, kuna mlinzi, mtu wa garden,geti kubwa, maji ya uhakika, standby generator, ni eneo lenye usalama wa hali ya juu, kwani wanaishi watu wenye uwezo, bei yake kwa mwezi ni dola 5000 kwa mwezi
Ukitaka kuiona hio nyumba wasiliana nami kwa sim. 0716 85 06 95.
Ni wakati wako kuishi kwenye nyumba ambayo hautakaa uisahau maisha yako yote kwani ni nzuri sana na iko eneo zuri sana
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,968
Likes
15,458
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,968 15,458 280
Hata udalali hauko hivyo.....
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Dollar 5000 na mshahara sh ngapi?ama nafisadi ngapi serikalini?
 
B

bobycasablanca

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
13
B

bobycasablanca

Member
Joined Nov 25, 2013
56 0 13
Nashukuru sana ndugu zangu kwa ushirikiano wenu hio nyumba imeshapata mteja tayari, mungu awabariki sana.
 

Forum statistics

Threads 1,252,249
Members 482,057
Posts 29,801,640