Nyumba inapangishwa Tsh.200,000 kwa mwezi


A

Ajib

Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
13
Likes
3
Points
5
A

Ajib

Member
Joined Nov 4, 2017
13 3 5
Nyumba ipo Ubungo Riverside umbali wa dk 3 kutoka barabara ya Mandela. Ina vyumba 2 , sebule, Veranda na choo cha ndani. Ina uzio Umeme na maji utashare na watu 2. Inahitajika kodi ya miezi 2 kwanza kumalizia mwaka.
Hakuna dalali.
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,675
Likes
7,125
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,675 7,125 280
laki 2 kwa luku na maji ya kushare sio fair..

niwekee luku yangu.. nilipe fasta
 
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
284
Likes
429
Points
80
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
284 429 80
Nyumba ipo Ubungo Riverside umbali wa dk 3 kutoka barabara ya Mandela. Ina vyumba 2 , sebule, Veranda na choo cha ndani. Ina uzio Umeme na maji utashare na watu 2. Inahitajika kodi ya miezi 2 kwanza kumalizia mwaka.
Hakuna dalali.
Laki 1 na nusu tuongee bei mkuu
 
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
284
Likes
429
Points
80
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
284 429 80
Nahitaji nyumba lakini isiwe sehemu ya kelele
 
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
284
Likes
429
Points
80
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
284 429 80
Hata kama utakuwa na nyingine mbezi au kimara niambie lakini kwa hayo maeneo isizidi 100,000/= mpaka 150,000/= tu ndio level yangu
 
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
2,537
Likes
3,241
Points
280
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
2,537 3,241 280
Mkuuu huna cha laki tatu
 
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
284
Likes
429
Points
80
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
284 429 80
Shida ninayoiona hapa ni moja tu, hiyo nyumba haipangishwi na mwenye nyumba bali inapangishwa na mpangaji, yeye ameng'ang'ania tu arudishe kodi yake ya miezi miwili ili aondoke jambo ambalo litakuwa gumu kwa usawa huu wa uncle Magu


Endelea kutafuta mkuu, lakini bora utwambie unakimbia nini huko
 
A

Ajib

Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
13
Likes
3
Points
5
A

Ajib

Member
Joined Nov 4, 2017
13 3 5
Shida ninayoiona hapa ni moja tu, hiyo nyumba haipangishwi na mwenye nyumba bali inapangishwa na mpangaji, yeye ameng'ang'ania tu arudishe kodi yake ya miezi miwili ili aondoke jambo ambalo litakuwa gumu kwa usawa huu wa uncle Magu


Endelea kutafuta mkuu, lakini bora utwambie unakimbia nini huko
Kwani hata nikiwa mpangaji kuna shida gani kwani kuna mtu atalazimishwa kulipa bila ya kuina ngumba husika?. tatizo bado unaishi kwa babako ndo mana hujui gharama za kupanga. waachie wenye shida we endelea kula jasho la babako
 
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
570
Likes
1,007
Points
180
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
570 1,007 180
Kwani hata nikiwa mpangaji kuna shida gani kwani kuna mtu atalazimishwa kulipa bila ya kuina ngumba husika?. tatizo bado unaishi kwa babako ndo mana hujui gharama za kupanga. waachie wenye shida we endelea kula jasho la babako
Acha jazba
katoa maoni yake kama raia mwingine yeyote
au mnajuana?
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,376
Likes
6,253
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,376 6,253 280
Ivi suala la kuweka picha nalo linahitaji kukumbushwa.
 
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
1,235
Likes
1,006
Points
280
uberimae fidei

uberimae fidei

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
1,235 1,006 280
Hata kama utakuwa na nyingine mbezi au kimara niambie lakini kwa hayo maeneo isizidi 100,000/= mpaka 150,000/= tu ndio level yangu
Njoo nikupe tabata Kinyerezi.Ina vyumba viwili.sebule.choo na bafu na jiko.umeme na maji sio vya kushare.kodi 150000 kwa mwenzi
 

Forum statistics

Threads 1,235,908
Members 474,863
Posts 29,240,195