nyuklia irani/tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyuklia irani/tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by busar, Feb 4, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Naungamkono mpango wa silaha wa nyuklia wa irani, wewe je?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono.

     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    na mie siung kabisa maana hawa vichaa watatumaliza nasiraha
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kama unaunga mkono Iran kuwa na weapons of mass destruction, hebu fikiria kwa muda tu iwapo kama MUAMMAR GADDAFFI angekuwa na silaha hizo pale aliposhambuliwa na NATO mpaka akajificha kwenye mtaro, je hudhani kama angeweza kuzitumia silaha hizo as his last resort defence? Na kama angezitumia madhara yake yangekuwaje?
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,071
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    sitaki kusikia hiyo kitu ni balaa
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,942
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Siungi mkonoo!
     
  7. K

    KANAN Senior Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama inatumia kwa uzalishaji wa nishat ni safi lakin vingnevyo siung mkona urutubishaj huo!
     
Loading...