NYOTA ZETU

MorTimer

JF-Expert Member
Dec 30, 2013
1,199
2,000
Wakuu kama nyota hapo inapojieleza mimi pia nimezaliwa kati ya miezi hiyo....Inawezekana kweli sijatoboa kisawasawa kwa kutokuwa na tabia ya kuhonga.....!!! Tuliozaliwa kati ya hiyo miezi vipi upande wenu ukoje ili na mimi leo nianze kumwaga fwedha....!!!
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,221
2,000
Wakuu kama nyota hapo inapojieleza mimi pia nimezaliwa kati ya miezi hiyo....Inawezekana kweli sijatoboa kisawasawa kwa kutokuwa na tabia ya kuhonga.....!!! Tuliozaliwa kati ya hiyo miezi vipi upande wenu ukoje ili na mimi leo nianze kumwaga fwedha....!!!

Hii ni opportunity katika mwaka huu!!?
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
25,990
2,000
Mjuzi wa mambo ya nyota, naomba aniangalizie nyota ya huyu kiongozi wa awamu hii tafadhali...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom