Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,175 Reaction score 143,968 Aug 13, 2015 #1 Nampenda sana huyu mdada kutoka Mvita. Ni bonge la mwimbaji. Wadau mnasemaje? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Junior. Cux JF-Expert Member Joined Feb 3, 2011 Posts 5,319 Reaction score 3,798 Aug 13, 2015 #2 na mi nimempenda ila zaidi ya nyimbo zake....
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,175 Reaction score 143,968 Aug 13, 2015 Thread starter #3 Junior. Cux said: na mi nimempenda ila zaidi ya nyimbo zake.... Click to expand... Hata mimi napenda zaidi ya nyimbo zake.....
Junior. Cux said: na mi nimempenda ila zaidi ya nyimbo zake.... Click to expand... Hata mimi napenda zaidi ya nyimbo zake.....
Salamander JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 28,545 Reaction score 15,766 Aug 13, 2015 #4 Nangoja ageuke.
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Aug 14, 2015 #5 Nyani Ngabu said: Hata mimi napenda zaidi ya nyimbo zake..... Click to expand... Kiruuu....
K kisukari JF-Expert Member Joined Jul 16, 2010 Posts 4,604 Reaction score 4,127 Aug 14, 2015 #6 Amefanana kidogo na mbuta nanga, Ila sio kimatendo
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,175 Reaction score 143,968 Aug 14, 2015 Thread starter #7 kisukari said: Amefanana kidogo na mbuta nanga, Ila sio kimatendo Click to expand... Nyonyo za mbuta nanga vipi....ziko bomba?
kisukari said: Amefanana kidogo na mbuta nanga, Ila sio kimatendo Click to expand... Nyonyo za mbuta nanga vipi....ziko bomba?
pwilo JF-Expert Member Joined May 27, 2015 Posts 11,645 Reaction score 14,809 Aug 18, 2015 #8 kweli kabisa
Raynavero JF-Expert Member Joined Apr 29, 2014 Posts 38,379 Reaction score 56,095 Aug 18, 2015 #9 sijamsikia siku nyingi