Nyoosha mkono nikujibu

cha1509

JF-Expert Member
Jul 6, 2018
258
500
Stalin baada ya kifo chake alirithiwa na Nikita Khrushchev. Siku mmoja akiwa anahutubia Kamati Kuu huku akipinga sera nyingi ya mtangulizi wake, Mjumbe mmoja bila ya kujitambulisha alikereka na akamundikia ki note cha kumshutumu na kumlaumu, "We Nikita ulikua msaidizi wa Stalin, kwanini hukusema haya kipindi hicho Stalin akiwa hai?"

Khrushchev akakisoma na akaomba Mjumbe aliyeandika anyooshe mkono juu amtambue ili amjibu. Hakukuwa mkono ulionyooshwa. Khrushchev akasema: "kinachokushinda wewe kunyoosha mkono leo, ndo hicho hicho kilichonishinda mimi kusema enzi hizo"
 

Mshughulishaji

JF-Expert Member
Sep 29, 2015
1,017
2,000
Si unaiona Mama anavyopatia? Yaani tukagawane ka Keki/ka Sungura wote na si kudanganyana kuwa unatupenda na kutupatia majina ya "masikini au wan...e" kumbe kuna kakundi Kadogo kanafaidika na wengi wanaumia na wao bila kujijua wanashangilia kama Mazuzu.
 

cha1509

JF-Expert Member
Jul 6, 2018
258
500
Si unaiona Mama anavyopatia? Yaani tukagawane ka Keki/ka Sungura wote na si kudanganyana kuwa unatupenda na kutupatia majina ya "masikini au wan...e" kumbe kuna kakundi Kadogo kanafaidika na wengi wanaumia na wao bila kujijua wanashangilia kama Mazuzu.
Ya ngoswe....
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,684
2,000
Aisee watu mmefurahia sana kifo cha Joseph Stalin.
Hakika kifo cha Dikteta na mtu mkatili zaidi kuwahi kutokea duniani, Joseph Vodka Stalin, kimewafurahisha wananchi wengi sana aliowahi kuwaumiza enzi za utawala wake wa mabavu nchini Urusi.
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
12,700
2,000
tupo tunaopumua kwa kuiona ahueni, watu mpaka mitandaoni tulitishana tukisema ukweli, biashara tulifunga, ndugu walifukuzwa kazi kisa cheti, nyumba wengine walibomolewa wangine walisamehewa
Acheni tupumue maana isingekuwa mitano tena walijiandaa maisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom