Nyodo zingine bwana

Nyodo zingine bwana

Sure..Na hawa wadada wenye nyodo ni ****** pia..Ndo mana hata walivyojibiwa hivyo wakasepa..Ukiwa na Nyodo sharti uwe mtata na hauna aibu..
Hahahah kweli aisee

Yaani walitakiwa kuwachenjia na kuwauliza kama kazi yao inahusu salamu au vipimo vinakubali wakisalimiwa....kisha wapige mkwara kutaka kumuona supervisor wao

Kingine nahisi hao manesi ni wanawake....maana wanawake wakikutana nao mmmmh
 
bora tu nionekane naringa,
nimekutana na matukio ya kushangaza baada ya kuwa msalimiaji.
tukio la kwanza kuna mahali nilisalimia yule mama akaniambia "unanipa shikamoo nalingana na mama yako kijijini" ?
tukio la pili nilisalimia nikaambiwa " mind your own business"
tukio la tatu nikasalimia watu wote kimya,
kuanzia hapo sisalimii.
nikifika mahali kama hakuna reception basi nitajiongeza mbele kwa mbele,
ila salaam kwa strangers ni mwiko.
 
Naomba nikutahadharishe kuwa ukifika hospitali usipomsalamia mganga lwako au nesi na hata ukiwa mkubwa msalimie 'shikamoo mwanangu daktari' ingawa ni NESI. Hapo utahudumiwa kama mfalme, kumbuka huwezi kubadili ulimwengu mengine mbwembwe. Hivi unajuaa hongo hapa TZ ambayo si ghali ni SHIKAMOO mwanagu? La sivyo utoe chochote kipi bora?
kwani waliokua nje ni maNesi au wagonjwa?
 
kwani waliokua nje ni maNesi au wagonjwa?
Hawakusalimia hata manesi ndo maana waliwaeleza waende nje wakapate maelekezo. Je wangetanguliza shikamoo wanangu madaktari bingwa si wangeelekezwa?
 
Kwa hiyo wewe huamini kama ukimsalimia mwanaume atakuomba namba ya simu?
Na huwa mara nyingi sipendi kumpita bila salam nsomjua na huwa nafanya kwa tahadhali na ndo kama iyo ya hao mabinti mie hata mateja nawapa hi napita kishikaji tu! Ukiwaza kuombea namba muda wooote unapoteza tu muda
 
bora tu nionekane naringa,
nimekutana na matukio ya kushangaza baada ya kuwa msalimiaji.
tukio la kwanza kuna mahali nilisalimia yule mama akaniambia "unanipa shikamoo nalingana na mama yako kijijini" ?
tukio la pili nilisalimia nikaambiwa " mind your own business"
tukio la tatu nikasalimia watu wote kimya,
kuanzia hapo sisalimii.
nikifika mahali kama hakuna reception basi nitajiongeza mbele kwa mbele,
ila salaam kwa strangers ni mwiko.
Basi wote ulokutana nao hapo kwene maelezo yako wana akili kama za mabinti wa mtoa mada
 
Na huwa mara nyingi sipendi kumpita bila salam nsomjua na huwa nafanya kwa tahadhali na ndo kama iyo ya hao mabinti mie hata mateja nawapa hi napita kishikaji tu! Ukiwaza kuombea namba muda wooote unapoteza tu muda
Sasa sweet16 hapa tayari ni kama tumeisha salimiana au vipi?,samahani naomba uniwie radhi,naomba namba yako ya simu sababu nataka nikuulize jambo muhimu mara moja tu,naomba unitumie PM.
 
bora tu nionekane naringa,
nimekutana na matukio ya kushangaza baada ya kuwa msalimiaji.
tukio la kwanza kuna mahali nilisalimia yule mama akaniambia "unanipa shikamoo nalingana na mama yako kijijini" ?
tukio la pili nilisalimia nikaambiwa " mind your own business"
tukio la tatu nikasalimia watu wote kimya,
kuanzia hapo sisalimii.
nikifika mahali kama hakuna reception basi nitajiongeza mbele kwa mbele,
ila salaam kwa strangers ni mwiko.
Kuna Watu wako tofauti sana. Hapa mtaani kuna mzee ukimsalimia anakuangalia tu wala haitiki. Siku hiyo ana shida yeye nimsogezee kiti maana nilikuwa napita karibu na yeye akawa ananiita nikamkaushia tu.

Ila salamu muhimu, na wale wanaosalimia waitikie
 
Habari za jumamosi wanajamii
Jumanne ya wiki hii nilikuwa pande hospital malaria ilikuwa inanisumbua kiaina sasa nikawa nimetulia sehemu nasubiria majibu kutoka maabara.Mara wakatokea mabinti 3 masista duu kinoma wakaja karibu na nilipokuwa nimekaa hata hawakunisalimia wakawa wametulia ila nahisi lengo lao lilikuwa kupata matibabu inaonyesha mmoja kati yao alikuwa anaumwa sasa pakuanzia ikawa shida inaonyesha sio wazoefu sana pale hospitali.Tatizo likaja waanzie wapi sasa wakawa isitoshe hawajasalimia mtu yeyote pale.Walipoingia ndani wakakuta manesi wametulia sehemu wakawaulizia wanaanzaje manesi wakawaambia nendeni nje mkaulizie utaratibu kwa wenzako uliowakuta hapo nje watakuelekeza unaanzia wap na unaishia wap.Sasa kimbembe kikaanza hawajasalimia mtu yeyoye wakawa wanajistukia kwa kuona aibu waanzaje kutuulizia maana walikuja kwa mbwembe balaa.Huwezi amini waliondoka bila kutibiwa kutokana na nyodo zao
SOMO-salamu nikitu muhimu sana hasa nyie wakina dada acheni nyodo hata ni wazuri kusalimia sio kwamba kutapoteza uzuri wako,mnaringa sana utafikiri labda mna maisha mazuri sana acheni nyodo kwa watu msiowafahamu mtakosa vitu vizuri maishani
Asante sana dugu kuleta maada hii watu wenye tabia hizi wapo wengi sana sio hospitalini tu wengine kwenye usafiri, mimi nimetangulia kukaa kwenye siti tunasafiri kwenda Mwanza mtu anakuja anakaa kiti cha pili bika salamu anaendelea na mambo yake mara simu mara oooooo nipo safarini mara oooo unasemaje shoga nimesahau kuchukua vipande vyangu vya kuku nilivyovikaanga jana usiku kwa ajili ya kula safarini.. baadae unakuja kugundua mtu mwenyewe kule anakoenda ni mgeni anaanza kujishaua mara ooo sijui tumefika wapi hapa mara sijui tutafika saa ngapi Mwanza amesahau kwamba aliingia na kukaa kwenye kiti chake bila kujali kunipa walau salamu fupi tu... ya habari? anakaa huku anatafuna bg mdomoni utafikiri ana mkataba na kampuni inayotengeneza hizo bg si sawa kabisa watu wa namna hiyo huwa nachunia kinoma sana... tena wakat mwingne nawambiaga nenda kamuulize yule kaka au dada wa kiti cha mbele atakusaidia wanakomajeeee!! nyodo juu ya nyodo shenzi kabisaaaaa!
 
Sasa sweet16 hapa tayari ni kama tumeisha salimiana au vipi?,samahani naomba uniwie radhi,naomba namba yako ya simu sababu nataka nikuulize jambo muhimu mara moja tu,naomba unitumie PM.
Nenda PM bana si lazima namba ya simu
 
Wewe ni mtoto mzuri. Hongera sana kwa utu wako.

Ila mkuu ninachojua wewe ni jinsia ya kike, sasa mbona umemsifia sana huyo duu mwenzio na ukaenda mbali zaidi kwa kusema kuwa alikuwa na kitu ambacho ulikipenda? Ha ha ha
Ahah ata mi nimejiulz alaf anadai kavaa min miguu hyo dah!!!!!! mwisho anamkoba akatoa mtandio.
 
bora tu nionekane naringa,
nimekutana na matukio ya kushangaza baada ya kuwa msalimiaji.
tukio la kwanza kuna mahali nilisalimia yule mama akaniambia "unanipa shikamoo nalingana na mama yako kijijini" ?
tukio la pili nilisalimia nikaambiwa " mind your own business"
tukio la tatu nikasalimia watu wote kimya,
kuanzia hapo sisalimii.
nikifika mahali kama hakuna reception basi nitajiongeza mbele kwa mbele,
ila salaam kwa strangers ni mwiko.

Ha ha ha...best usifanye hivyo banaa. Nakushauri uanze tena kusalimia raia ukiwakuta mahali. Hizo incidences tatu ni bahati mbaya tu. Usizitumie ku-generalize. Watu wengine wana mastress na mafrustrations yao. Wakinyamza au kukujibu vibaya wewe endelea na hamsini zako. Achana nao. Sana sana wahurumie tu. Pole sana rafikiangu.

Halafu kimya sana aisee...
 
Ha ha ha...best usifanye hivyo banaa. Nakushauri uanze tena kusalimia raia ukiwakuta mahali. Hizo incidences tatu ni bahati mbaya tu. Usizitumie ku-generalize. Watu wengine wana mastress na mafrustrations yao. Wakinyamza au kukujibu vibaya wewe endelea na hamsini zako. Achana nao. Sana sana wahurumie tu. Pole sana rafikiangu.

Halafu kimya sana aisee...
sawa mkuu,
nipo pale pale.. saumu tu inanikamata. karibu sana nakusubiri.
 
bora tu nionekane naringa,
nimekutana na matukio ya kushangaza baada ya kuwa msalimiaji.
tukio la kwanza kuna mahali nilisalimia yule mama akaniambia "unanipa shikamoo nalingana na mama yako kijijini" ?
tukio la pili nilisalimia nikaambiwa " mind your own business"
tukio la tatu nikasalimia watu wote kimya,
kuanzia hapo sisalimii.
nikifika mahali kama hakuna reception basi nitajiongeza mbele kwa mbele,
ila salaam kwa strangers ni mwiko.
Hilo nalo neno......
Kuna wengine hawapendi salamu
 
Back
Top Bottom