Nyeto inanitesa nimeamua kuacha

Nyeto inanitesa nimeamua kuacha

Kuna jamaa yangu ameanza 2007, na sasa ana miaka 12 chamani
 
Habari wakuu kwakweli nimeamua mwenyewe kuacha punyeto kwani kwa upande wangu imekuwa ikinitesa sana hasa upande wa kugegeda wanawake nimekuwa siwezi kukojoa hata kidogo naweza piga shoo hadi masaa mawili bila kukojoa huku nikimuacha mwenzangu kakojoa vitatu hadi vinne.

Nikinunua wanaoujiuza ndio ugomvi basi shida tupu goli haliji hadi nipige nyeto ila nsipofanya hivyo mashine ipo hewani 4g 24hrs . KWAKWELI NAACHA NYETO HAINIFAI KABLA HAYAJANIFIKA MAKUBWA.

Nyeto hauwezi kuacha mpka ufikie umri wa kustaafu mwamba..we endelea kujilipua tu...
 
Mkuu upo kama mimi asee [emoji23] [emoji23]
Habari wakuu kwakweli nimeamua mwenyewe kuacha punyeto kwani kwa upande wangu imekuwa ikinitesa sana hasa upande wa kugegeda wanawake nimekuwa siwezi kukojoa hata kidogo naweza piga shoo hadi masaa mawili bila kukojoa huku nikimuacha mwenzangu kakojoa vitatu hadi vinne.

Nikinunua wanaoujiuza ndio ugomvi basi shida tupu goli haliji hadi nipige nyeto ila nsipofanya hivyo mashine ipo hewani 4g 24hrs . KWAKWELI NAACHA NYETO HAINIFAI KABLA HAYAJANIFIKA MAKUBWA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom