Nyeto inanitesa nimeamua kuacha

Nyeto inanitesa nimeamua kuacha

Kapepo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Posts
1,078
Reaction score
1,227
Habari wakuu kwakweli nimeamua mwenyewe kuacha punyeto kwani kwa upande wangu imekuwa ikinitesa sana hasa upande wa kugegeda wanawake nimekuwa siwezi kukojoa hata kidogo naweza piga shoo hadi masaa mawili bila kukojoa huku nikimuacha mwenzangu kakojoa vitatu hadi vinne.

Nikinunua wanaoujiuza ndio ugomvi basi shida tupu goli haliji hadi nipige nyeto ila nsipofanya hivyo mashine ipo hewani 4g 24hrs . KWAKWELI NAACHA NYETO HAINIFAI KABLA HAYAJANIFIKA MAKUBWA.
 
Mungu akusaidie sana,usijihurumie ile urge inapokuja, utiishe mwili, ugombeze kabisa, uambie sifanyi, sikusikilizi, sikutii!!

Ukiweza day1, kesho yake uambie mbona jana uliweza!
mwili huitii nafsi ukiamua.
 
ULAYA :Why can’t I stop masturbating, and is there any way to stop it?

Bongo: Nina wasiwasi na jinsia yangu hivi nitaijuaje ?



Sikiliza we unaetuchafulia chama


No, hakuna kuacha na hakuna sababu ya kuacha kwa nini uache ?

Mwili wako unatoa kiasi kikubwa cha testosterone na lengo la hili ni kuku drive you crazy for sex. It has to be this way as otherwise the human race would die out.


Labda ondoa korodani zako au mapumbu usimamishe uzalishaji wa testosterone inaweza ikawa msaada kwako au jibu ,


but why destroy your body if god through nature and science has given you something that is so beautiful ?


Please, don’t listen to religious nonsense. If you don’t have a partner to have sex with, or not having sex often enough, piga nyeto


Mwenyekiti

Makao makuu chaputa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi kupumzika napo mpaka utangaze..? Unafikiri punyeto inaachwa kwa kuandika hapa jf!! Nakutakia mapumziko mema na siku ukirudi hiyo speed yake utajutia ukiaamka viwili,ukienda kuoga vitatu kabla ya chakula chochote kimoja,akipita mwaja viwili na hapo hajapita HAMIDA 😜
 
Back
Top Bottom