Nyaraka za uchaguzi zakamatwa Segerea

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
22
Points
135
Age
42

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 22 135
Wakati huo huo, watu wawili akiwemo msimizi mmoja wa uchaguzi kutoka kata ya Segerea wanadaiwa kukamatwa na nyaraka kadhaa za tume ya uchaguzi, ikiwamo mihuri nje ya kituo cha kujumlisha kura cha Anatoglou jijini Dar es Salaam.

Habari zilizolifikia gazeti hili jana usiku zimeeleza kuwa watu hao walitoka kununua chakula walikamatwa kwa nyakati tafauti majira ya saa 3:00 usiku nje ya kituo hicho wakiwa na nyaraka hizo ambazo ziliwekwa kwenye chakula walichokuwa wamebeba.

Tukio hilo lilizua zogo katika kituo hicho kilichozungukwa na maelfu ya wafuasi wa Chadema waliokuwa wakishinikiza matokeo ya jimbo hilo yatangazwe.

Afisa huyo wa uchaguzi alikamatwa majira ya saa 3:00 usiku jana alipokuwa akirudi kununua chakula. Aliposhukiwa kuwa na nyaraka hizo, alipekuliwa na kukutwa nazo.

"Aliporudi walimuuliza umebeba nini? Akajibu "Chakula." chanzo cha habari kilieleza na kuendelea:

Waliendelea kumhoji "Tutaamini vipi kama umebeba chakula tu? Tunaomba tukupekue."

Kwa mujibu wa mtoa taarifa huyo, wafuasi hao walianza kumpekua afisa huyo kukuta pamoja na chakula, karatasi za matokeo zenye mihuri ya Nec.

Gazeti hili lilifika eneo la tukio majira ya saa 6:00 usiku na kukuta hali ikiwa imetulia huku askari wanne wa kutuliza ghasia (FFU) wenye silaha wakiwa wamezunguka kituo hicho huku mamia ya wananchi wakisubiri matoke katika eneo hilo.

Jitihada za gazeti hili kumpata kamanda wa polisi mkoa wa Ilala Faustine Shilogile jana usiku zilishindikana baada ya simu zake za mikononi kuzimwa.

Katika hatua nyingine wagombea ubeunge wa CUF na Chadema waliliambia gazeti hili kuwa wamewasilisha malalamiko yao NEC, kutaka uchaguzi huo urudiwe kabla matokeo hayajatangazwa.

Mpendazoe wa Chadema na Timangale Mussa (CUF), walisema wamefikia uamuzi huo baada ya kuona kuwa uchaguzi huo umegubikwa na kasoro nyingi tangu mwanzo wa mchakato wake.

Msimamizi wa Uchaguzi Manispaa ya Ilala, Gabriel Fuime alikirikupokea malalamiko hayo lakini akasema hayakuwasili kwa barua h
 

nyengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
433
Likes
12
Points
35

nyengo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
433 12 35
Wakati huo huo, watu wawili akiwemo msimizi mmoja wa uchaguzi kutoka kata ya Segerea wanadaiwa kukamatwa na nyaraka kadhaa za tume ya uchaguzi, ikiwamo mihuri nje ya kituo cha kujumlisha kura cha Anatoglou jijini Dar es Salaam.

Habari zilizolifikia gazeti hili jana usiku zimeeleza kuwa watu hao walitoka kununua chakula walikamatwa kwa nyakati tafauti majira ya saa 3:00 usiku nje ya kituo hicho wakiwa na nyaraka hizo ambazo ziliwekwa kwenye chakula walichokuwa wamebeba.

Tukio hilo lilizua zogo katika kituo hicho kilichozungukwa na maelfu ya wafuasi wa Chadema waliokuwa wakishinikiza matokeo ya jimbo hilo yatangazwe.

Afisa huyo wa uchaguzi alikamatwa majira ya saa 3:00 usiku jana alipokuwa akirudi kununua chakula. Aliposhukiwa kuwa na nyaraka hizo, alipekuliwa na kukutwa nazo.

"Aliporudi walimuuliza umebeba nini? Akajibu "Chakula." chanzo cha habari kilieleza na kuendelea:

Waliendelea kumhoji "Tutaamini vipi kama umebeba chakula tu? Tunaomba tukupekue."

Kwa mujibu wa mtoa taarifa huyo, wafuasi hao walianza kumpekua afisa huyo kukuta pamoja na chakula, karatasi za matokeo zenye mihuri ya Nec.

Gazeti hili lilifika eneo la tukio majira ya saa 6:00 usiku na kukuta hali ikiwa imetulia huku askari wanne wa kutuliza ghasia (FFU) wenye silaha wakiwa wamezunguka kituo hicho huku mamia ya wananchi wakisubiri matoke katika eneo hilo.

Jitihada za gazeti hili kumpata kamanda wa polisi mkoa wa Ilala Faustine Shilogile jana usiku zilishindikana baada ya simu zake za mikononi kuzimwa.

Katika hatua nyingine wagombea ubeunge wa CUF na Chadema waliliambia gazeti hili kuwa wamewasilisha malalamiko yao NEC, kutaka uchaguzi huo urudiwe kabla matokeo hayajatangazwa.

Mpendazoe wa Chadema na Timangale Mussa (CUF), walisema wamefikia uamuzi huo baada ya kuona kuwa uchaguzi huo umegubikwa na kasoro nyingi tangu mwanzo wa mchakato wake.

Msimamizi wa Uchaguzi Manispaa ya Ilala, Gabriel Fuime alikirikupokea malalamiko hayo lakini akasema hayakuwasili kwa barua h
Patamu hapo!! Huu ni uchaguzi huru na wa haki
 

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
sisiem haioni shida endapo damu ya watanzania itamwagika ila wao waendelee kututawala kwa nguvu, hii ni laana na siku moja Mungu atawapa hukumu stahili ili kuwanusuru wa tanzania kwa utumwa huu wa ndani. Kuna haja gani kufanya uchaguzi kwa gharama kubwa na mwisho wa siku matokeo hayaheshimiwi.
Huku ni kutukana wananchi na demokrasia kwa ujumla wake.
 
Joined
Nov 3, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0

seams

Member
Joined Nov 3, 2010
10 0 0
mumeanza mambo yenu ya jini mtu Buguruni kuonekana ofisi ya CUF
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
unknown.gif

Join DateWed Nov 2010Posts2Thanks0Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power0
icon1.gif
Re: Nyaraka za uchaguzi zakamatwa segerea


YOU MUST BE A SISIEM KADA HUH!!!!!!!:nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:​
 

Forum statistics

Threads 1,203,395
Members 456,735
Posts 28,111,497