Nususuru ndoa yangu mwanaJf! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nususuru ndoa yangu mwanaJf!

Discussion in 'JF Doctor' started by Rasib, May 31, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba nipate msaada wa kujua tatizo la kuvimba kwa korodani na je, inamadhara gani kwenye ndoa yangu, nahitaji msaada jamani!
    Soma na upite tu! Kama huna cha kunishauri please
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    nenda hospitali.....
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    sina utaalam huo..
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    subir+watalam waje pole sana
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,659
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu! Ninakushauri uende hospitali kwani inabidi daktari aone na kupata maelezo ya kina imevimba kwa muda gani? Ina maumivu? Imeanza lini? Uvimbe unatoweka unapolala? Haya ni baadhi ya maswali. Hivyo nakushauri ukamwone daktari
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,121
    Likes Received: 32,766
    Trophy Points: 280
    ...Fuata huu ushauri wa BT na kwenda hospitali haraka sana
     
Loading...