Nunua pikipiki aina ya Boxer kwa bei rahisi/nafuu

Nunua pikipiki aina ya Boxer kwa bei rahisi/nafuu

ELIMU PESA

Member
Joined
Jul 22, 2017
Posts
62
Reaction score
36
Pikipiki aina ya Boxer kama inavyoonekana kwenye picha inauzwa kwa bei ya shilingi laki saba (700,000/=). Ni nzuri ila haina betri hivyo inawashwa kwa kukanyaga (kick). Tofauti ya hilo aina tatizo lolote kama ujuavyo/usivyojua betri ya pikipiki ni sh. 32, 000/= tu.

Muuzaji yupo Morogoro mjini kama inavyooneshwa hapa chini. Sababu ya kuuza ni maisha kuwa magumu hivyo muuzaji anahitaji kiwango fulani cha pesa ili atatue tatizo fulani.

NB: Vibali vyake vipo.

Asante!

OPTAE COMPANY LIMITED

P.O.BOX 6075

KIWANJA CHA NDEGE/PLOT NO.215

MOROGORO-TANZANIA.

MOBILE: 0766729127/0713935652
 

Attachments

  • IMG_20180221_131050.jpg
    IMG_20180221_131050.jpg
    115.1 KB · Views: 172
  • IMG_20180221_131104.jpg
    IMG_20180221_131104.jpg
    120 KB · Views: 156
Daah sina ela tu ningeichukua asee
 
Haina madeni hii?kwanini haujabadilisha namba?
 
Back
Top Bottom