Fadhili Paulo
JF-Expert Member
- Sep 1, 2011
- 3,211
- 996
- Thread starter
- #21
Hii offer iliisha siku nyingi, ilikuwa ni ya mwezi mmoja tu.
orodha bila picha ya gari ni sawa na ugali bila mboga. Hongera,nasikia umegundua dawa ya nguvu za kiume.
Daah sijafatiliaa hii issue lakini jaribu Ku Google unaweza kupata habari / date za uhakika, tangazo lilitoka kweny gazeti la mwananchi mwez wa sita
Mass holdings iko wapi?
hiyo offer ya sbt, hizo bei ulizoandika ni fob au cif? na je, hiyo offer inapatikana pia nikinunua direct kwao au mpaka nipitie kwako?
(I mean hilo gari la nyongeza watalileta mpaka Dar au itabidi ulilipie nauli?)