Numekula mtu (dada) na mdogo wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Numekula mtu (dada) na mdogo wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CtVKiLaZA, Nov 18, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari zenu JF.
    Mkasa uko hivi.
    Kuna msichana X nilikuwa na namfutulia ambaye sasa ndo gf wangu. Lakini haikuwa rahisi ilibidi nifanye kazi ya ziada kupata contact za X . Nilijitahidi kuzoeana na dada yake X anaitwa Ney ambaye ni muongeaji sana na anapenda kudhurura mtaani. Nilikuwa nikimdadisi Ney kuhusu mdogo wake lakni halikuwa haonyeshi ushirikiano. Siku moja Ney akaniambia nitafute sehemu yenye faragha anipe mkasa wote kuhuse X, nikakubali tukakutana, tulipiga story nyingi sana lakini Ney hakutaka katakata kunipa story za X, maongezi yaliendelea huku tukishushia na kitu ya Serengeti baridi. Hatimaye maji yakazidi unga. Tukavunja Amri ya Sita (mimi na Ney).

    Sikufurahia kile kilichotokea ila juhudi zangu za kumnasa X ziliendele, hatimaye nikapata namba ya X kupitia na mfanyakazi wao wa ndani. Baada ya muda nikamuweka sawa akaelewa somo na pia nikampa mkasa wote kati yangu na dada yake. Alionyesha kusikitika ila ndo alikuwa ameshakolea kwangu.

    Tatizo :Dada mtu (Ney) amekuwa akitoa maneno ya ajabu na kejeli kibao kwa mdogo wake mpaka anashinda akilia, anasema eti mimi bado ninamahusiano naye, pia vitisho kuwa kama tukioana yeye atavua chupi kanisani na kuturushia.
    Naombeni ushauri wenu nifanyeje?

    Kichwa kinauma kila siku.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    umejishindia tuzo ya bazazi wa mwaka.
    Na popobawa atakutembelea hivi karibuni
    usiache kuweka vaseline karibu na kitanda chako
    mtu na dada?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mambo ya aibu hayo!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Watafutie movie inaitwa 'double wedding'.
    Ikishindikana make their mom ur desert! Ulijua umeshaharibu na ney, X uliendelea kumsaka wa nini?
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana,mi nakushauri muache 2 huyo mdada,au kuwa m2 wa maombi sana ili roho ya dada yake ibadilike,
     
  6. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    changuo langu liliwa X, Ney ilikuwa bahati mbaya katika harakati.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    naona dogo unarukaruka kama senene
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyo Ney si ungemwita Y kama ulivyomwita ndugu yake X?Kama ni kweli ni lazima kichwa kikuume maana ki msingi umefanya kituko!Ntarudi baadaye kidogo kukupa ushauri wa maana.
     
  9. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we fukunyuzi
     
  10. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ni faida ya uzinzi.
     
  11. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    najua ni aibu lakini ndo imeshatokea.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,287
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Haya mambo mengine, tujifunze kuwa na miiko kidogo. Yaani tunakwenda tu kama hatuna vichwa
     
  13. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo niendeleze uzinzi??
     
  14. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa ninavyo mkubali X kweli kichwa sina. Sipingi kauli yako
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Tuseme unafanikiwa kumuoa X, uina mpango wa kuwa na bahati mbaya ngapi na ndugu zake (mama mkwe wako included)?. Usitafute mchawi baba,unajiloga mwenyewe! Kwanza nastushwa na aina ya familia yao pia. Kugombea mwanaume na dada? Sipati picha!
     
  16. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizo herufi zisikuumize kichwa. Story umeilewa
     
  17. l

    lizmundi Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuchukia sana,kama alivyokuchukia huyo ney .achana na x utaweza kutembea hata na mama yao.jitambue.
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    embu fanyeni kweli tuone kama ataweza kufanya hicho kituko
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,504
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Bado hujaongea kitu ... any way! how old are u?
     
  20. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo huyu mdogo hasikii hawala hambiliki. Naupenda sana msimamo wake kwangu.
     
Loading...