NUCLEAR KWA UMEME WA TANZANIA LINI? uranium si tunayo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NUCLEAR KWA UMEME WA TANZANIA LINI? uranium si tunayo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hute, Aug 8, 2011.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,097
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Wajameni, ni lini Tanzania tutakuwa na umeme wa nuclear, kwasababu tunazo resources zake yaani uranium ya kumwaga huko Ruvuma na Mtwara, mbona tungepata umeme mwingi sana tuwauzie hata hawa wakenye jamani?

    halafu, umeme wa bwawa mto Rufiji, lini? utagarimu hela ngapi na unaanza lini? angalia Brazil wanazo Kw kama 12,000, na Brazil hawana tatizo la umeme na wanauza karibia kwa latin america yote...maji ya Rufiji yanaenda tu baharini, watz wanaanglia tu hawana lolote, tutajikomboa lini wajameni?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unaongea Kiingereza kigumu... Mi ni maimuna!
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Binafsi siungi mkono umeme wa urani, kwa uzembe tulionao tunaweza teketea wooote, hebu angalia mabomu yalivo ua mbagala na gongo la mboto kwa sababu ya uzembe
     
  4. y

    yegomwamba Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu umenena,hebu tujaribu kutumia vyanzo vyetu tuondokane na tatizo la mgao wa umeme
     
  5. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,992
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ili kuweza kutoa umeme kutoka nguvu za nuklia, inabidi uwe na wanasayansi waliobobea na wana physikia si chini ya elfu tano (Scientists). Pia uwe na angalau bilioni mbili za dola.....kuanzia tu.
    Kama wanasayansi si wako, gharama itakuwa mara tano ya hapo.
    Nadhani tungeanz na umeme wa kinyesi ingekuwa inaelekea!
     
Loading...