NSSF Power Projects: Q & A

NSSF Power Projects: Q & A

MrNSSF

Senior Member
Joined
Mar 17, 2011
Posts
136
Reaction score
73
GREAT THINKERS, Leteni maswali na hoja zenu. Kama mkileta na supporting evidence nadhani tutakuwa tuko mstari sambamba.



Mods na Admin naomba muwe ma referees pale ambapo matusi yatakapoanza
 
wewe mbona unaanzisha thread nyingi. kajibu kule maswali basi mkuu? Tuna mengi ya kujifunza kutoka kwako na wewe una mengi ya kusiki na kuwafikishai hao wakuu au kama na wewe ni mkuu kuyafanyia kazi.
 
Back
Top Bottom