Nssf na mikopo kwa wanachama.

malisoka

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
1,863
2,000
Wakuu nimesikia kwamba nssf wanatoa mikopo kwa wanachama. kwa masharti gani na sifa gani? nijulisheni jamani?
 

Mkeshaji

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
4,263
0
Hiyo kitu nssf wanataka kuwaingizeni mkenge tu.
Wanadai watazikopesha saccos na si mtu mmoja mmoja. Kwa hiyo kama unataka mpunga tengenezeni saccos kwanza, bila hivyo sahau.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,969
2,000
Changa la macho hilo...wanaotoa mikopo ni saccos na si nssf...ni mbinu za kuwaadaa watanzania...
 

ureni

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
1,264
1,250
Usanii tu huo achana nayo kama unataka kukopa nenda benk.Hawa nssf si wale waliojenga nyumba wakidai ni kwa ajili ya wanachama wa kipato cha chini huko kigamboni halafu baada ya kumaliza kujenga wakaanza kuziuza bei ya kuanzia milioni 80 mpaka 200 hiyo ndio kumsaidia mwanachama wa kipato cha chini au ni usanii tu.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Walisema watatoa mikopo ya nyumba hata kama priority yako sio nyumba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom