Nssf mungu anawaona

Nssf mungu anawaona

jagular

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2015
Posts
424
Reaction score
246
Leo MTU unaacha kazi unataka kujiendeleza ukienda kudai mafao yako ili uongeze mtaji kwenye biashara yako,ukienda kudai mafao yako wanakuambia eti endelea kufanya kazi kwani kujiajiri sio kufanya kazi? Isitoshe unaambiwa mpaka ufikishe miaka 55 ndio wanaweza kukupa mafao yako, hii sio haki kabisa .
 
Hukusikia bunge likipitisha sheria ya kuzuia kujitoa?
 
we we utakuwa unatumiwa na mabepari kuchafua aman yetu,hakuna kitu kama hicho, we are on the right track
 
we we utakuwa unatumiwa na mabepari kuchafua aman yetu,hakuna kitu kama hicho, we are on the right track
Mkuu huo ndio ukweli kuna vilio vingi watu wanalia Fanya utafiti utapata ukweli
 
Mkuu huo ndio ukweli kuna vilio vingi watu wanalia Fanya utafiti utapata ukweli
Halafu hip tuliokua tunachangia kwani ni ya kwao ni haki ya MTU anatakiwa apewe pindi anapoamua kujiajiri ili imsaidie au ndo tunatakiwa tuajiriwe maisha yetu yote
 
Ni suala la muda tu..si muda mrefu nchi italipika hii maana kila kona vilio na hakuna anayevisikia
 
kwa kweli anawaona
kuna clip moja niliona watu wanalalamikia mbele ya ofice za NSSF
 
Saizi kila mtu ataisoma namba kivyake na ataandamana kivyake vyake kudai haki
 
Pesa za NSSF ni zetu sio za serikali iweje wakupangie Matumizi ??? Kwa hili Watanzania tushirikiane kuiondoa hiyo dhuruma.
 
Na polisi nao nimesikia asiyetaka hiyo kazi arudishe nguo za jeshi nao hadi wafikishe 55? Hebu waje tuungane nao kutokomeza huyu mkoloni mweusi.
 
Back
Top Bottom