NSSF kuchelewesha malipo bila sababu za msingi mnatutesa

NSSF kuchelewesha malipo bila sababu za msingi mnatutesa

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Posts
1,500
Reaction score
1,379
Imekuwa ni tabia ya wastaafu wanaolipwa pension kupitia posta Ilala Amana kucheleweshewa malipo yao bila ya kuambiwa sababu. Makubaliano ya awali na NSSF ilikuwa malipo yatakuwa tarehe 25 ya kila mwezi
Tunaomba tujulishwe nini kinachoendelea.
 
Poleni sana, tukumbuke pia hela nyingi zinahitajika kukomboa Bombardier
 
Imekuwa ni tabia ya wastaafu wanaolipwa pension kupitia posta Ilala Amana kucheleweshewa malipo yao bila ya kuambiwa sababu.Makibaliano ya awali na NSSF ilikuwa malipo yatakuwa tarehe 25 ya kila mwezi
Tunaomba tujulishwe nini kinachoendelea.
Wamewekeza kwenye viwanda kinyume na sheria iliyounda mfuko huo ila kwa sababu ni maagizo ya mvunja katiba na sheria hawana njia nyingine
 
Sasa hivi hazipo so haviwezi kuja kwa wakati. Poleni sana
 
Labda Wanajenga viwanda.... hebu kuweni wavumilivu...wazalendo
 
Ni kweli hata mimi Nina ndg yangu kaachishwa kazi toka mwaka 2015 na akichangia vizuri tu lakini mpaka Leo hajalipwa na ameambiwa mpaka January 2018 inaumiza saana hata mwanawe kafukuzwa shule kiss kukosa malipo yake vema sasa wawe na ubinadamu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msaada kwa anayejuwa ni nani wa kumuona pale NSSF ili J3 panapo majaaliwa tukamuone.Mpemba amefunga credit facilities na Mangi pia.Tunakufa na pesa yetu iko NSSF
 
Back
Top Bottom