Now back to shule ya msingi

Now back to shule ya msingi

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
4,941
Reaction score
3,417
hiki kifaa kilikuwa ni cha muhimu sana uingiapo darasa la tatu. kilikuwa ni must have kwa kila mwanafunzi hehehehehehe

mulit_function_Mathematical_Set.jpg
 
Nakumbuka nilipoteza vifaa vyote nikawa nawekea mahindi ya kukaanga.
 
Hii imenikumbusha enzi hizo ukiwa huna hivyo vifaa MWALIMU ANAKWAMBIA SHIKA NDOLE.Mwailimu SISIMIZI KWA WALE TULIOSOMA NSHAMBA EXTENDED miaka ya mwanzoni mwa tisini wilaya ya MULEBA
 
Yani mkebe huu ukiwa na kalamu moja unapiga kelele kuliko maelezo.
 
Mambo ya bikari kwenye mkebe kipima pembe du hatareeee long tym sana hayo makitu watoto wa kishua wanaita Compass!
 
Nilikuwa naweka hela za visheti under it, i see long time kwakweli.
 
Back
Top Bottom