North Korea: 'More gift packages' coming for the US

North Korea: 'More gift packages' coming for the US

Ninacho furahi ni kuona jinsi Marekani anazinguliwa kwa kutishiwa na mtoto wa mwaka 1984, burudani sana kiduku akitoa tamko lolote lazima mabaraza yakae kujadiliana huko Pentagon, kumbe ni waoga tu....hakuna cha THAAD wala nini, juzi kombora limepita juu ya anga za mjapani freely bila kutunguliwa na mitambo yao ya Air Defense Systems.
US kwa mara ya kwanza ananyanyaswa kisaikolojia na taifa dogo kabisa.

Ngw'ana Kabula
Mwambie arushe bomu kisiwa cha Guam,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna nchi duniani iliyona na NUCLEAR submarines, AIRCRAFT carriers na strategic nuclear bombers NYINGI KAMA MAREKANI. Bageti ya jeshi la MAREKANI ni more than 600BN, NDIYO nchi yenye bajeti ya jeshi kubwa zaidi duniani.

Us has more than 270 military bases in the world

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ninacho furahi ni kuona jinsi Marekani anazinguliwa kwa kutishiwa na mtoto wa mwaka 1984, burudani sana kiduku akitoa tamko lolote lazima mabaraza yakae kujadiliana huko Pentagon, kumbe ni waoga tu....hakuna cha THAAD wala nini, juzi kombora limepita juu ya anga za mjapani freely bila kutunguliwa na mitambo yao ya Air Defense Systems.
US kwa mara ya kwanza ananyanyaswa kisaikolojia na taifa dogo kabisa.

Ngw'ana Kabula
N.K hawezi kutoa vitisho halafu Marekani akae kimya, kila kitu huwa wanachukulia serious sio kama vilaza kwetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaingia kichwa kumvamia Kiduku unashangaa kitu aina ya BULAVA TSAR 18 AU SATAN kinafyatuliwa kutoka N korea kuelekea N York mbona patakuwa patamu moja linatumwa kwa wapambe Australia japan s korea halafu unamalizia ulaya kati
wewe jamaa umenifanya niwaze mbali
 
"The US will receive more gift packages from my country as long as it relies on reckless provocations and futile attempts to put pressure on the DPRK"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ubavu huo hana! Akipress button, na zile za korea ya kaskazini zinawaka automatically na hapo hakuna mshindi, maana kote kote kutatokea majivu! Vita vya nyuklia kwa taarifa yako vinaitwa MAD yaani Mutual Assured Destruction! Yaani ukivianzisha maana yake umejihakikishia maangamizi yako mwenyewe!
Ndio maana ukitaka usishambuliwe na yeyote hakikisha una silaha za nuklia na mfumo wa kuzituma! Korea ya kaskazini anazo na mfumo wa kuzituma anao! Hapo analala usingizi wake bila wasi wasi! Vitisho vyote vya Trump anaviona kama mziki wa mwimbaji fulani vile!
Kuna mtu kasema hapo juu: WATU WAKISHAJUA UNA BUSHA..... TRUMP alimfananisha KIDUKU na Mamwinyi wa Kiarabu! Sa ndio anajua KIDUKU sio Yakhe!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
unajihakikishiaje kwamba hao jamaa hawawezi kuzifikisha hizo " zawadi" kwa mmarekani? hahaaaa, N.k Pasua kichwa aseee, alipotishia kushambulia kisiwa cha Guam walianza kukimbizana mara kutoa tahadhari kwa raia halafu jamaa kakapiga kimya tu....US anachezeshwa kibinda na mapanki.

Ngw'ana Kabula
hahahahaha baada ya hiyo taarifa marekani alihangaika hadi huruma
 
Ninacho furahi ni kuona jinsi Marekani anazinguliwa kwa kutishiwa na mtoto wa mwaka 1984, burudani sana kiduku akitoa tamko lolote lazima mabaraza yakae kujadiliana huko Pentagon, kumbe ni waoga tu....hakuna cha THAAD wala nini, juzi kombora limepita juu ya anga za mjapani freely bila kutunguliwa na mitambo yao ya Air Defense Systems.
US kwa mara ya kwanza ananyanyaswa kisaikolojia na taifa dogo kabisa.

Ngw'ana Kabula
hahahahahahahaha marekani anateseka jamani
 
Unaingia kichwa kumvamia Kiduku unashangaa kitu aina ya BULAVA TSAR 18 AU SATAN kinafyatuliwa kutoka N korea kuelekea N York mbona patakuwa patamu moja linatumwa kwa wapambe Australia japan s korea halafu unamalizia ulaya kati
hhahahaha nimeipenda hiyo mkuu natamani itokee hivyo
 
Back
Top Bottom