Jamani bado mnatumia Nokia?? I'm out there are lot of good android devices at low price with access to apple store achana na Nokia za kizee go for brands like apple,sumsun,xiaomi,HTC,Motorola and even canvas
Wakuu kama kuna mwenye uelewa kati ya iz aina mbil za cm ni ip ina app za ukwel. Au ipi n bora kuliko nyngne.
hapo na status ya uchumi inahusika maana kama Samsung ya bei rahisi kabisa ya Android ni kama 235000/= wakati Nokia Asha ni 150000/=, sasa hapa inabidi jamaa kwenda Nokia kwa angalau
Jamani bado mnatumia Nokia?? I'm out there are lot of good android devices at low price with access to apple store achana na Nokia za kizee go for brands like apple,sumsun,xiaomi,HTC,Motorola and even canvas
x2 inasupport watsapp na apps kibao ila asha 200 ni kimeo haina cha maana
mmhh, kaka bado natafakar hayo maneno! Hiv hao jamaa baada ya vita yao mahakaman walipatana enh
hahahahah