katuni
Senior Member
- Dec 8, 2012
- 151
- 77
Camera 5MP
internet speed 3.5G
ina uwezo wa kufungua file za PDF
( Facebook applications, Nimbuz, Viber na Whatsapp zipo na zinafanya kazi bila shida)
inaplay video youtube.
NOTE: kuchaji inabidi uchaji kwa kupitia tundu la USB ( charger ya Samsung maana kwa pini ndogo inakataa kuchaji ) lakini pia waweza kwenda kubadili Housing kama utapenda maana nahisi hii housing yake siyo original ila sina uhakika. Vinginevyo simu ni orijinal kabisa na haina shida nyingine.
SABABU YA KUUZA.
Nataka niongeze pesa nikanunue NOKIA C7-00
nipo Dar, nicheki hapa 0715553166 Bei ni 50,000