kalendi
JF-Expert Member
- Mar 17, 2012
- 1,385
- 642
Heshima kwenu wakuu!
Ninavutiwa sana kutumia Bluetoothheadphone kwenye simu yangu ya Nokia E5.
Lakini nimejaribu kuunga nimeshindwa kwa yeyote mwenye ujuzi na hii smu anisaidie.
Nilishawahi kutumia Nokia X3-00 haikunipa tabu kuunganisha kama hii E5.
Natanguliza shukurani kwenu!
Ninavutiwa sana kutumia Bluetoothheadphone kwenye simu yangu ya Nokia E5.
Lakini nimejaribu kuunga nimeshindwa kwa yeyote mwenye ujuzi na hii smu anisaidie.
Nilishawahi kutumia Nokia X3-00 haikunipa tabu kuunganisha kama hii E5.
Natanguliza shukurani kwenu!