noah kwa ajili nursery school inahitajika

nickson1987

Senior Member
Aug 16, 2011
191
195
Kwa mwenye Noah nataka nifanye nae biashara kama yupo tayari kwa Hilo ntaingia nae hata mkataba WA kisheria akitaka na malipo ya Ni 200,000/= kwa wiki kwa mtu yoyote aliyetayari wiki ijayo shule inafunguliwa shule IPO ubungo nhc watoto karibu wote wanaishi sinza piga 0714064767
 

Aikaeli

Member
Aug 8, 2012
18
20
Kwa mwenye Noah nataka nifanye nae biashara kama yupo tayari kwa Hilo ntaingia nae hata mkataba WA kisheria akitaka na malipo ya Ni 200,000/= kwa wiki kwa mtu yoyote aliyetayari wiki ijayo shule inafunguliwa shule IPO ubungo nhc watoto karibu wote wanaishi sinza piga 0714064767

Langu litakuwa available kuanzia Feb, incase hautakuwa umepata mtu mwingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom