No Reform No Election

No Reform No Election

August

Platinum Member
Joined
Jun 18, 2007
Posts
10,959
Reaction score
7,115
Ni maneno ya kisiasa au maneno ya watu wenye Nia ya kufanya uhaini??

Instigation ni Neno bays au zuri.

Kuwa himiza watu kutetea haki zao ni dhambi, kuwa instigate wakalime , nk ni
 
Ni maneno ya kisiasa au maneno ya watu wenye Nia ya kufanya uhaini??

Instigation ni Neno bays au zuri.

Kuwa himiza watu kutetea haki zao ni dhambi, kuwa instigate wakalime , nk ni
Ni maneno ya kisiasa au maneno ya watu wenye Nia ya kufanya uhaini??

Instigation ni Neno bays au zuri.

Kuwa himiza watu kutetea haki zao ni dhambi, kuwa instigate wakalime , nk ni
Banana republic inatia hasira
 
Back
Top Bottom