KASHOROBANA JF-Expert Member Joined Jul 30, 2011 Posts 3,241 Reaction score 964 Oct 26, 2012 #2 ama kweli no comment. that is what i can see
Chimunguru JF-Expert Member Joined May 3, 2009 Posts 10,679 Reaction score 4,382 Oct 26, 2012 #3 Mh ndevu mbona km UAMSHO!!!
Gogo la choo JF-Expert Member Joined Oct 8, 2012 Posts 708 Reaction score 293 Oct 26, 2012 #4 Chonde chonde bro....watoto wa watu tu hapo mtaani..maana inaonesha anahali mbaya sn
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Oct 27, 2012 #5 na hiyo dushelele haiamki hadi ioneshwe hiyo kitu...inawezekana ndio kiashiria cha Uamsho Chimunguru said: Mh ndevu mbona km UAMSHO!!! Click to expand...
na hiyo dushelele haiamki hadi ioneshwe hiyo kitu...inawezekana ndio kiashiria cha Uamsho Chimunguru said: Mh ndevu mbona km UAMSHO!!! Click to expand...
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 Oct 27, 2012 #7 ukimjua adui yako hakusumbui. huyu jamaa ni great thinker.
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,784 Reaction score 55,520 Oct 27, 2012 #8 Namshauri akienda disco asibambie totoz!
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Oct 27, 2012 #9 itakuwa imemfanya afilisike, kahonga kila kitu sasa hana kitu bado inataka tena,ndo inaipiga mkwara
A alex50 JF-Expert Member Joined Jan 28, 2008 Posts 217 Reaction score 117 Oct 27, 2012 #10 Chimunguru said: Mh ndevu mbona km UAMSHO!!! Click to expand... Uamsho wa chini balaa
The Don JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 3,499 Reaction score 1,175 Oct 27, 2012 #11 Khaa ndevu ka msitu wa mabwepande! Hebu ajaribu kufumua awekewe tobo aone watakavomshughulisha,ashukuru mara nyingi kadri awezavo kwa kujaliwa kupewa
Khaa ndevu ka msitu wa mabwepande! Hebu ajaribu kufumua awekewe tobo aone watakavomshughulisha,ashukuru mara nyingi kadri awezavo kwa kujaliwa kupewa
B babacollins JF-Expert Member Joined Dec 23, 2010 Posts 901 Reaction score 212 Oct 27, 2012 #12 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Binadamu hatuna jema ikisimama shida ikigoma kusimama shida..........
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Binadamu hatuna jema ikisimama shida ikigoma kusimama shida..........
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Oct 27, 2012 #13 Kuna nyengine mpaka zipigiwe tarumbeta ndo zisimame na hii naona mpaka ishikilie bastola.
Columbus JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,002 Reaction score 652 Oct 27, 2012 #14 Amegundua mara nyingi ubongo wake ukihamia hapo kwenye kichwa cha chini anakosa maamuzi ya busara.
Mkuu rombo JF-Expert Member Joined Oct 18, 2012 Posts 1,556 Reaction score 423 Oct 27, 2012 #15 bangi hizo
gobore JF-Expert Member Joined Aug 17, 2009 Posts 715 Reaction score 353 Oct 27, 2012 #16 The guy with two guns ndo jina la muvi
masopakyindi Platinum Member Joined Jul 5, 2011 Posts 18,889 Reaction score 15,106 Oct 27, 2012 #17 Chimunguru said: Mh ndevu mbona km UAMSHO!!! Click to expand... Na akipewa madrassa itakuwa noma!