no class kumbe ni noma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

no class kumbe ni noma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by umtwale, Jun 20, 2011.

  1. u

    umtwale Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wife wangu ni form 4 na mama wa house_kingaste ni std seven na tajir kwel kwel_hata cku moja ckuweza kujua the gap btn wife na kingaste _cku moja nikamuomba ruhusa wife ili nitoke alone kwa mising kuwa naenda kwny official party kumbe namtoko na kinganste_lakn kwa kuwa wife ni st kayumba alinielewa na kuniruhusu@ kwny party nikahudhuria na kingaste_huko nikakutana na classmet wangu dem_ghafla tukaanza kuchat kwa ya long na yaliyokuwa yakijil ukumbin_aisee pamoja na kwamba kingaste nilikuwa nimemtambulisha kwa classmet na kuchekeana_aligeuka na kuwa mlal kuliko maelezo_alitoka nje na kuwasha gar yake na kuondokana mim nikaowasha nikarud hom_nachoshangaa iweje wife asikatae kumuacha nitoke na kingaste ila kingaste anikatalie kuwasiliana na ciassmet_hapa.ndo nakumbuka kuwa wif ni st kayumba na kingaste ni no class ingawa ni tajir_aise kumbe no class ndo wapo ivo afadhali nh baki na ma wife sikito wa ukwel
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,085
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Namsikitikia na kumuonea huruma
    mkeo... umeoa bado unajRibu kujaza
    Maji kwenye chujio...
    Dahhhhh balaa tupu ...
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,435
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo umekuja kuanika uchafu wako hapa ili iweje? Use your brain properly.
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    muheshimu mke wako,haifai hivyo kijana.si story nzuri ya kuielezea humu.inaonyesha kama unaona sifa,sifa kama hizo hazifai
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    mmmh??? Kwaheri..
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mhh ndoa hizi
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    ungefanyiwa wewe?
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mhhhhh!!!!!
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,913
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    ulimbukeni huo
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Hv kwan ni lazima kufanya hivyo?? Hv huwa mnaona ili iweje?km vp usingeoa tu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Acha umalaya wewe.....
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni zuzumagic ndio maana hata wanawake wako wote mi mambufi kabisa.
     
  13. v

    vivimama Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanaume wengine bana ,kaazi kwelikweli!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mmxxxxxxxiiiiiiiiiiiiuuuuuuuuuuu!!!!
     
  16. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yeye no class anaweza kusamehewa kwa alivyobehave sasa wewe mwenye class mbona u are not any better - u still childish. didnt the class make a decent person out of u?
     
  17. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kwa kuwa mshahara wa dhambi ni mauti.......!! jiandae kuja kulipa hayo unayomfanyia mke wako, kwani UTAPIGWA SANA NA MUNGU......!!!
     
  18. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Endelea kwani no class na kuwa na narasa linatofautisha au kupunguza ukali wa nyeg.... Na ufuska hiyo ni tabia yako mkuuu
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Si ajabu nawe unaitwa baba. wanao wanahasara sana.
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    Hivi dunia ya leo bado kuna watu mnaendelea ku-cheat wake zenu? ni ushamba wa hali ya juu, kutoelimika, ulimbukeni, na uzumbukuku uliopita kikomo. Achana na huo upuuzi, tulia na mkeo mjenge familia yenye ustaarabu. Huo muda unaopoteza na hawara si bora uutumie na mkeo na watoto (kama mnao)? Nimegundua siku nyingi sana, kuendekeza mahusiano nje ya ndoa ni mzigo mzito sana kuliko gunia la kilo 200 za miba.
     
Loading...