Nmefaham Kumbe Yanga hawakwenda Kujifua Uturuki!

Nmefaham Kumbe Yanga hawakwenda Kujifua Uturuki!

Yanga wanaharibu fedha zao kuliko kufanyia shughuli za kimaendeleo. Ngoja warudi waje watandikwe na Wekundu wa Msimbazi.
 
Kama jina lako kweli wewe ni chizi......!! Bangi za ukubwani hizo...hawakwenda uturuki Simna mmekwenda uganda na KCC.
 
Hizi ni baadh ya team kubwa za uturuki.Galatasaray,fenerbahce na besiktas. Yanga mmecheza na Team gan? Maana hamchelew kucheza na ashant ya kule halaf mkapamba kwenye magazet ya Bongo ' Yanga yatisha' Yanga kama Barcelona' Yanga hawashikiki' n.k kumbe mmecheza na Kisebengo Sports Club. Maana mpira wenu mnachezea kwenye magazet na TV sana hapa Bongo. sijui kama dr mwakyembe alikuwepo airport kuwasindikiza watanzania wenzetu hawa

Hivi Ashanti ya Uturuki ni sawa na ya Bongo? Soka la Tanzania lina safari ndefu kweli.
 
Yanga wanaharibu fedha zao kuliko kufanyia shughuli za kimaendeleo. Ngoja warudi waje watandikwe na Wekundu wa Msimbazi.

Simba heri yao, pesa zao zinatafunwa na Rage, yenyewe yamelala tu.
 
kwa maswali haya ni wazi kwamba yanga imekutana na Vilaza wenzao, wa daraja la chini, so tusiwalaumu kwani wanahitaji faraja ingawa ni ujinga mtoto wa darasa la saba kukimbia mtihani wa mwisho kisa alishndwa mock exam! So kujifariji anakwenda kufanya mtihani wa na watoto wa darasa lapili ili nafsi isuuzike machungu yapone! Kiukweli hapo yanga haijijengi ni bora wagharimie wacheze na vigogo wa soka wa uturuki ili wajifunze mengi coz hao wa chin nao wanatamani siku wachezee timu kubwa!!!!!! Mnyama atawafaidi tena msipobadilika.

Dogo uko shallow sana, hustahili kujibu hoja kama hizi, waachie JF SEMs wajibu vizuri, siyo wewe!
 
Kwa hiyo mzigo walienda nao au ndo watauchukua waje nao, tunajua km ni mazoezi kombe la mapinduzi lilikuwa tosha.

Nafikiri watakuja nao,ngoja tuone kama watarudi na shehena za dizaini hizi....................................

attachment.php


attachment.php


Kwa kuwakumbusha tu hapa ilikuwa ni wakati Mnyama alipokuwa anarejea kutoka Oman walipoweka Kambi kali, picha zinaonyesha sababu za walichovuna msimu uliopita.
 

Attachments

  • Kaseja-2.jpg
    Kaseja-2.jpg
    66.3 KB · Views: 157
  • Mudde 2.jpg
    Mudde 2.jpg
    59.4 KB · Views: 151
Back
Top Bottom