NMB kutoa kadi ya uanachama ya Azam?

NMB kutoa kadi ya uanachama ya Azam?

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
10,702
Reaction score
3,356
10406587_824486107591747_525064160851891009_n.jpg
 
Kwani Azam ni timu ya wanachama? Viongozi wake wanachaguliwa kwenye mkutano wa wanachama? Upi? Au ndiyo inataka kuwa? Kama ndio, utofauti wao na Yanga na Simba utakuwa wapi? Yetu macho.
 
Kwani Azam ni timu ya wanachama? Viongozi wake wanachaguliwa kwenye mkutano wa wanachama? Upi? Au ndiyo inataka kuwa? Kama ndio, utofauti wao na Yanga na Simba utakuwa wapi? Yetu macho.
Huenda itaendeshwa kikampuni zaidi na wanachama watauziwa hisa na kuimiliki namna hiyo.....
 
Mkuu Mphamvu, hakuna benki ninayoichukia kama NMB, kwa kunitaja tu, umeniharibia siku yangu.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mphamvu, hakuna benki ninayoichukia kama NMB, kwa kunitaja tu, umeniharibia siku yangu.

Teh, mimi hakuna benki ninayoikubali kama NMB, pamoja na mapungufu yake yoote. Waliozoea kudeka ndio hulalamika kisa foleni...
 
Last edited by a moderator:
Kwani Azam ni timu ya wanachama? Viongozi wake wanachaguliwa kwenye mkutano wa wanachama? Upi? Au ndiyo inataka kuwa? Kama ndio, utofauti wao na Yanga na Simba utakuwa wapi? Yetu macho.
Sio lazima kuamili mfumo huu wa wanachama wa Kariakoo, ambao wanaweza kumtoa kiongozi madarakani kwa marungu na mapanga. Kuna namna za kuwafanya wanachama wajihusishe na timu bila kuleta mwanya wa vurugu. Namna bora ni kudhibiti mipaka yao ya maamuzi kuanzia kwenye katiba ya timu.
Timu za ulaya huwa zinasajili wapenzi, na huweza kuwa na hadhi fulani katika timu bila kuingilia maamuzi makuu ya wanahisa.
 
Sio lazima kuamili mfumo huu wa wanachama wa Kariakoo, ambao wanaweza kumtoa kiongozi madarakani kwa marungu na mapanga. Kuna namna za kuwafanya wanachama wajihusishe na timu bila kuleta mwanya wa vurugu. Namna bora ni kudhibiti mipaka yao ya maamuzi kuanzia kwenye katiba ya timu.
Timu za ulaya huwa zinasajili wapenzi, na huweza kuwa na hadhi fulani katika timu bila kuingilia maamuzi makuu ya wanahisa.
1. Sio lazima kuamili mfumo kama wa Kariakoo, sawa. Lakini ni lazima kuamili mfumo. Nimeuliza: huo mfumu ni upi?
2. Ni sahihi kwamba timu za Ulaya zinasajili wapenzi. Nisingesema chochote hapo awali kama Azam nayo ingetoa kadi za wapenzi - kwa maana ya washabiki. Au ingetoa kadi za wanachama, kwa maana ya wenye hisa. Yoyote kati ya hayo, ungetangulia usajili/uhakiki wa washabiki/wanahisa ndio zikafuatia kadi.
3. Ndio maana nikasema - na ninasema- yetu macho!
 
Huenda itaendeshwa kikampuni zaidi na wanachama watauziwa hisa na kuimiliki namna hiyo.....
Kama ni hivyo, kungeanza na ukampunishaji ndio ukafuatia usajili. Bila ya hivyo ni dhana tu, ambayo haipaswi kuwa sifa ya timu inayolazimishwa na wapenzi wake kuwa ndiyo ya mfano nchini. Timu makini haiwachi wafuasi wake wakabaki na 'huenda ita...'
 
Kwani Azam ni timu ya wanachama? Viongozi wake wanachaguliwa kwenye mkutano wa wanachama? Upi? Au ndiyo inataka kuwa? Kama ndio, utofauti wao na Yanga na Simba utakuwa wapi? Yetu macho.

mkuu mahaba ya watani Wa jadi yatakuua
 
Kama ni hivyo, kungeanza na ukampunishaji ndio ukafuatia usajili. Bila ya hivyo ni dhana tu, ambayo haipaswi kuwa sifa ya timu inayolazimishwa na wapenzi wake kuwa ndiyo ya mfano nchini. Timu makini haiwachi wafuasi wake wakabaki na 'huenda ita...'

punguza chuki mkuu azam ndyo timu ya mfano bongo,kataa mpk asubuhi huo ndyo ukwel
 
Back
Top Bottom