Njooni tujadili kidogo hili

Ni mchumba official au mchumba wa barabarani!!
 
Usimgeuze mwenzio kuwa SACOS..

PIA UKUMBUKE KUWA, MTU KUWA NA PESA HAIMAANISH HAINA KAZI, INAWEZEKANA ANA HYO PESA ILA INA MAJUKUMU MENGNE..
 
Kwani huyo mpenzi wako ni kwaajili ya kukutatulia matatizo yako...[emoji34] [emoji34] [emoji34]
Eti laki kazaa....[emoji16] [emoji16]
....mbaf kabisa, yaani hiyo hela unaiona ndogo sanaaa..... shwain kabisa
 
Tatizo wanaume wengi wamejazana ujinga kuwa ukiomba hela unamchuna...kumbe wakati mwingine unashida kweli...
 
Mchepuko ndio habari, ila ukikomaa na njia kuu vumilia hayo
 
njo PM nkupe laki 1 unipe mbunye siku 1
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…