Njooni tujadili kidogo hili

Uza simu tu ndugu yangu. Ha haaa siku hizi usitegemee kusaidiwa na mwanaume, bora umuombe shosti wako atakusaidia.
.
.
Adui wa mwanamke ni mwanaume!
 
Bora hata akukimbie... Unamgharamia afu hela uliyompa anaenda kumpa kidume chake...

Tena anamwambia "yule fala kanipa"
 
Hivi huwa wazazi wenu mnawasahau mkiwa na matatizo? Mpenzi kukusaidia ni hiari wala sio lazima, mwenye jukumu la kusaidia na kulea ni mume tu.

Halafu, mnajua watu wanawekeza, wanajenga, wanajiendeleza kielimu. Huenda huyo mpenzi wako ana matumizi na kipato chake kiasi kwamba hana msaada kwa sasa.

Kuna watu wanadhani ukikamata 2m kwa mwezi una pesa nyingi, hawajui zote zipo kwenye mahesabu.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] duh!!!Hadi babe kakujibu kisiasa kwamba pambana na hali yako??
 
Bora hata akukimbie... Unamgharamia afu hela uliyompa anaenda kumpa kidume chake...

Tena anamwambia "yule fala kanipa"
Ha Ha Ha Kumbe Wakichuna Kwingne Wanakuwa Wahongaji Nao
 

Huyo mpenzi/mchumba anakufaa sana na usimwache maana anakufundisha jinsi ya
kupata "alternative source" ya pesa tena ya halali.
 
Sasa wewe mwanamke una simu ya laki 4 halafu unaniomba laki 1 wakati unazo mkononi huo ni uzuzu sikupi hata kwa dawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Waogope sana hawa magelifrendi... hawana maana kabisa
Wajinga Wajinga Ndio Waliwao Bora Hela Unywee Pombe Tu Itakuwa Haikuumi Kuliko Kumpa Girlfriend Ambaye Muda Wowote Anakukimbia
 
Mapenzi ni katika kushauriana pia... Siyo lazima akupe pesa hata ushauri pia sawa...

Ila inategemea huo ushauri amekupa katika hali ya kutoka moyoni au kwa kejeli na dharau...

Ni wewe kuuchukua au kuaacha...


Kuna jamaa aliombwa pesa na demu wake alivyosema hana, demu akamwambia uza buti...


Cc: mahondaw
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…