Njooni mchukue vitu vyenu...


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Tangu mlipoweka haya mabomba yenu ya Wachina mwaka 2010 huku Tabata Segerea, Kisukuru na Kimanga,hayajatoa hata tone la maji. Maafisa wa Wizara ya Maji mnapewa majuma mawili kuanzia sasa aidha kuja kutoa mabomba yenu au kuhakikisha yanatoa maji. La sivyo,tutaanza kuwa wauzaji wazuri wa 'skrepa'...
 
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
996
Points
225
K

Kamuzu

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
996 225
Mkuu, sikuungi mkono kwa hilo la kuanza kun`goa mabomba kisa maji yamechelewa, cha muhimu ni kumfuata mbunge au diwani wenu afuatilie na kuhakikisha maji yanaunganishwa. Kosa la kuondoa mabomba mkubwa wangu itabidi mngoje miaka mingine 50 ili kufikiriwa na sirikari hii. Hasira hasara, tumieni busara kuliko jazba, kama ukifikiri tena, mko karibu mno na mafanikio.
Ni ushauri tu.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 0
uza kaka unasubiri nini wao wameshakula hela wameishiaa hapo
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Points
1,225
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 1,225
Mkuu Kamuzu,Segerea haina mbunge ni kama either alishagakufa au yuko Ikulu,maana ndiyo mbunge wao hao wa Ikulu"Lakini Segerea lililetwaga jina tu mtu anayeitwa mbunge ila hatumjui.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Kuwa na subira kidogo tu, maji yataanza kutoka soon, tukija kuomba za urais, ubunge na udiwani 2015.
CCM oyeeee
Tangu mlipoweka haya mabomba yenu ya Wachina mwaka 2010 huku Tabata Segerea, Kisukuru na Kimanga,hayajatoa hata tone la maji. Maafisa wa Wizara ya Maji mnapewa majuma mawili kuanzia sasa aidha kuja kutoa mabomba yenu au kuhakikisha yanatoa maji. La sivyo,tutaanza kuwa wauzaji wazuri wa 'skrepa'...
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
siyo huko tu hata kimara tuliwekewa, naomba nikukumbushe hii ndio tanzania bwana watu wameisha chukua chao mapema wameisha sepa huo mradi haupo tena,maana waziri aliulizwa swali hilo na mh mnyika alijikanyatu bungeni.
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,725
Top