Njoo Sumbawanga tukufunde Mangula


Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Karibu shujaa wetu, Mangula Nape, kinana,
Wapinzani huku kwetu, wameanza kutengana,
Noo mjenge chama chtu, rudisha walionuna,
Karibuni Sumbawanga, Mangula,Nape, Kinana.

Ziara yenu ya kwanza, iwe ya kheri twaomba,
Nishani tutawatunza, mafisadi kuwakomba
Kukimbia wameanza, walokuwa wanatamba,
Kribuni Sumbawanga Mangula Nape Kinana.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Mnakumbuka shuka wakati tayari kumekucha.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Nahau,ngongera na mithamiati haiwezi kuijenga upya CCM!Sisi tumeshajiapiza kula sahani moja na ninyi mbaka hapo kitakapoeleweka.Sasa mtakula kwa jasho,hakuna vya mtelemko!
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Tena mpalame sawa sawa lakini hampati kitu.
 
S

Sobangeja

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
199
Points
195
S

Sobangeja

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
199 195
Huna lolote Wimbo,wambieni TUME y uchaguzi watangaze jimbo la Sumbawanga lipo wazi ndo mtaelewa Mangula ni shujaa au kibwetele!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Wimbo,tupe beti ya pili tukusikie.
Tukitoka Sumbawanga, twenda kuitwaa Mpanda,
Hata kama mkiwanga, hakuna wa kutupinda,
Tumekwisha kujipanga, Mwanza nako tunapanda,
Tumewachekea sana, Lakini sasa tumenuna.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
naona umeshapata kitu cha kule chanji au mafulala
 
P

PROF PHILOSOPHY

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
142
Points
0
P

PROF PHILOSOPHY

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
142 0
Karibu shujaa wetu, Mangula Nape, kinana,
Wapinzani huku kwetu, wameanza kutengana,
Noo mjenge chama chtu, rudisha walionuna,
Karibuni Sumbawanga, Mangula,Nape, Kinana.

Ziara yenu ya kwanza, iwe ya kheri twaomba,
Nishani tutawatunza, mafisadi kuwakomba
Kukimbia wameanza, walokuwa wanatamba,
Kribuni Sumbawanga Mangula Nape Kinana.
alafu aaweee. we chipe-nna! unsina mano. kapoli wino. yalukuletela chani yankalako yao. ayifi yakulu yao. yasini-impya yakalulete yao. iyia implia zyosi. tuluchula fikwene, mweeeeeeee! yaluchilola panachafika. CDm ali mkombozi wa maka. tenu-monsi wa maka, CCM aku-mpe wio. i-ns=oofi ngutamanyire. ala!
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
alafu aaweee. we chipe-nna! unsina mano. kapoli wino. yalukuletela chani yankalako yao. ayifi yakulu yao. yasini-impya yakalulete yao. iyia implia zyosi. tuluchula fikwene, mweeeeeeee! yaluchilola panachafika. CDm ali mkombozi wa maka. tenu-monsi wa maka, CCM aku-mpe wio. i-ns=oofi ngutamanyire. ala!
Hahahah!haha haha! Haha! Umeamua kumjibu kwa kifipa kabisa..huyo bila shaka atakuwa anatokea Matai huko ambako m4c bado haijapita!
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Hahahah!haha haha! Haha! Umeamua kumjibu kwa kifipa kabisa..huyo bila shaka atakuwa anatokea Matai huko ambako m4c bado haijapita!
Hivi wewe unafikiria kwamba tunakuja na yule aliyeishia form tu akafeli, aliyewaletea chunvi , vinanda makanisani na ufahamu wake mdogo akajitaja kuwa yeye ni Yesu, lakini akawapiga bao, alisahau kuongezea moja tu angesema kuwa ni yesu wa Majumba sita. Sasa hivi tuna Jembe litakalo wakonga mioyo wote, tunalingojea kwa hamu tangazo la tume ya uchaguzi.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
kweli mke mwma hutoka kwa Bwana CCM
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Kuna kipindi nafikiri baadhi ya member huwa hawana cha kuandika.

Wimbo imetosha au bado upo studio kuingiza chorus???
 
Last edited by a moderator:
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Njoni kwa wingi 22/11/12 wana M4C wote studium Nelson Mandela Bonge ya kiwanja chetu msikie sera zilizoenda shule, mtabaki na vijiba vyenu moyoni. CCM Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, Mangula Hoyeeeeeeeeeee, Nape Hoyeeeee Kinana nginja nginja, Mzee Gharib Hoyeeeee. Tutenzi ta.
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,715
Points
2,000
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,715 2,000
Ndugu this is very interesting, teremsha shairi lote, very refreshing, wala usijali hawo wasiokuwa na mada yoyote isipokuwa kutusi wenzao.
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Kuna kipindi nafikiri baadhi ya member huwa hawana cha kuandika.

Wimbo imetosha au bado upo studio kuingiza chorus???
Inaelekea rula yako haisomi, unajua sababu za ziara hii ya viongozi hawa ya kwanza kabisa kuanzia Sumbawanga? au nikwambie !! karagabaho.
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
Njoni kwa wingi 22/11/12 wana M4C wote studium Nelson Mandela Bonge ya kiwanja chetu msikie sera zilizoenda shule, mtabaki na vijiba vyenu moyoni. CCM Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, Mangula Hoyeeeeeeeeeee, Nape Hoyeeeee Kinana nginja nginja, Mzee Gharib Hoyeeeee. Tutenzi ta.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,574
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,574 2,000
Tukitoka Sumbawanga, twenda kuitwaa Mpanda,
Hata kama mkiwanga, hakuna wa kutupinda,
Tumekwisha kujipanga, Mwanza nako tunapanda,
Tumewachekea sana, Lakini sasa tumenuna.
Hahahaaaaa
Nape bana.
 
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
417
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
417 225
banda walilopangisha, kesho ninawanyang'anya,
Office wamejiegesha, ruzuku wanatapanya,
Vitiwalivyokodisha, Ofisi kama ya panya,
Leo wanawahadaa, ati waenda ikulu?

Ninyi ni watu wazima, ukwelii kuubaini,
Kipi kilichosimama, miaka sasa ishirini,
Shingo zinawapalama, maendeleo tawini,
Tusikubali ujinga, CCM yawinna.
 

Forum statistics

Threads 1,283,666
Members 493,764
Posts 30,796,243
Top