Njoo Sumbawanga tukufunde Mangula

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
Karibu shujaa wetu, Mangula Nape, kinana,
Wapinzani huku kwetu, wameanza kutengana,
Noo mjenge chama chtu, rudisha walionuna,
Karibuni Sumbawanga, Mangula,Nape, Kinana.

Ziara yenu ya kwanza, iwe ya kheri twaomba,
Nishani tutawatunza, mafisadi kuwakomba
Kukimbia wameanza, walokuwa wanatamba,
Kribuni Sumbawanga Mangula Nape Kinana.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,788
2,000
Nahau,ngongera na mithamiati haiwezi kuijenga upya CCM!Sisi tumeshajiapiza kula sahani moja na ninyi mbaka hapo kitakapoeleweka.Sasa mtakula kwa jasho,hakuna vya mtelemko!
 

Sobangeja

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
279
250
Huna lolote Wimbo,wambieni TUME y uchaguzi watangaze jimbo la Sumbawanga lipo wazi ndo mtaelewa Mangula ni shujaa au kibwetele!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
Wimbo,tupe beti ya pili tukusikie.
Tukitoka Sumbawanga, twenda kuitwaa Mpanda,
Hata kama mkiwanga, hakuna wa kutupinda,
Tumekwisha kujipanga, Mwanza nako tunapanda,
Tumewachekea sana, Lakini sasa tumenuna.
 

PROF PHILOSOPHY

Senior Member
Oct 17, 2012
142
0
Karibu shujaa wetu, Mangula Nape, kinana,
Wapinzani huku kwetu, wameanza kutengana,
Noo mjenge chama chtu, rudisha walionuna,
Karibuni Sumbawanga, Mangula,Nape, Kinana.

Ziara yenu ya kwanza, iwe ya kheri twaomba,
Nishani tutawatunza, mafisadi kuwakomba
Kukimbia wameanza, walokuwa wanatamba,
Kribuni Sumbawanga Mangula Nape Kinana.
alafu aaweee. we chipe-nna! unsina mano. kapoli wino. yalukuletela chani yankalako yao. ayifi yakulu yao. yasini-impya yakalulete yao. iyia implia zyosi. tuluchula fikwene, mweeeeeeee! yaluchilola panachafika. CDm ali mkombozi wa maka. tenu-monsi wa maka, CCM aku-mpe wio. i-ns=oofi ngutamanyire. ala!
 

Aggrey86

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
855
195
alafu aaweee. we chipe-nna! unsina mano. kapoli wino. yalukuletela chani yankalako yao. ayifi yakulu yao. yasini-impya yakalulete yao. iyia implia zyosi. tuluchula fikwene, mweeeeeeee! yaluchilola panachafika. CDm ali mkombozi wa maka. tenu-monsi wa maka, CCM aku-mpe wio. i-ns=oofi ngutamanyire. ala!
Hahahah!haha haha! Haha! Umeamua kumjibu kwa kifipa kabisa..huyo bila shaka atakuwa anatokea Matai huko ambako m4c bado haijapita!
 

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
Hahahah!haha haha! Haha! Umeamua kumjibu kwa kifipa kabisa..huyo bila shaka atakuwa anatokea Matai huko ambako m4c bado haijapita!
Hivi wewe unafikiria kwamba tunakuja na yule aliyeishia form tu akafeli, aliyewaletea chunvi , vinanda makanisani na ufahamu wake mdogo akajitaja kuwa yeye ni Yesu, lakini akawapiga bao, alisahau kuongezea moja tu angesema kuwa ni yesu wa Majumba sita. Sasa hivi tuna Jembe litakalo wakonga mioyo wote, tunalingojea kwa hamu tangazo la tume ya uchaguzi.
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,180
1,250
Kuna kipindi nafikiri baadhi ya member huwa hawana cha kuandika.

Wimbo imetosha au bado upo studio kuingiza chorus???
 
Last edited by a moderator:

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
Njoni kwa wingi 22/11/12 wana M4C wote studium Nelson Mandela Bonge ya kiwanja chetu msikie sera zilizoenda shule, mtabaki na vijiba vyenu moyoni. CCM Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, Mangula Hoyeeeeeeeeeee, Nape Hoyeeeee Kinana nginja nginja, Mzee Gharib Hoyeeeee. Tutenzi ta.
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
5,887
2,000
Ndugu this is very interesting, teremsha shairi lote, very refreshing, wala usijali hawo wasiokuwa na mada yoyote isipokuwa kutusi wenzao.
 

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
Kuna kipindi nafikiri baadhi ya member huwa hawana cha kuandika.

Wimbo imetosha au bado upo studio kuingiza chorus???
Inaelekea rula yako haisomi, unajua sababu za ziara hii ya viongozi hawa ya kwanza kabisa kuanzia Sumbawanga? au nikwambie !! karagabaho.
 

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
Njoni kwa wingi 22/11/12 wana M4C wote studium Nelson Mandela Bonge ya kiwanja chetu msikie sera zilizoenda shule, mtabaki na vijiba vyenu moyoni. CCM Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, Mangula Hoyeeeeeeeeeee, Nape Hoyeeeee Kinana nginja nginja, Mzee Gharib Hoyeeeee. Tutenzi ta.
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,817
2,000
Tukitoka Sumbawanga, twenda kuitwaa Mpanda,
Hata kama mkiwanga, hakuna wa kutupinda,
Tumekwisha kujipanga, Mwanza nako tunapanda,
Tumewachekea sana, Lakini sasa tumenuna.
Hahahaaaaa
Nape bana.
 

Wimbo

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
568
500
banda walilopangisha, kesho ninawanyang'anya,
Office wamejiegesha, ruzuku wanatapanya,
Vitiwalivyokodisha, Ofisi kama ya panya,
Leo wanawahadaa, ati waenda ikulu?

Ninyi ni watu wazima, ukwelii kuubaini,
Kipi kilichosimama, miaka sasa ishirini,
Shingo zinawapalama, maendeleo tawini,
Tusikubali ujinga, CCM yawinna.
 
Top Bottom